Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Machinga complex ya DarVs Soko la Mchikichini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mutoma, May 9, 2011.

  1. Mutoma

    Mutoma New Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jana niliona taarifa ya kuungua kwa soko la Mchikichini. Je tuchukulie hili tukio kama sababu tosha ya wafanya biashara ndogondogo kuhamia Machinga Complex?
    Masoko mengi Tz yako chini ya viwango vya usalama hasa kuhusu moto. Hili liwe fundisho kwa masoko mengine ambayo hayajaungua.
     
Loading...