Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Machinga Big Brother Manzese wajipanga kuzomea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Feedback, Mar 15, 2011.

  1. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Baada ya kupata habari kuwa KVT watakuwa na maandamano kuanzia Mnazi mmoja na kuishia Manzese Bharesa, nilijaribu kuongea na baadhi ya machinga pale Manzese hasa kwenye soko maarufu la Big Brother lililobomolewa hivi majuzi kupata mawazo yao. Response yake ilikuwa wao wanachotaka ni kujengewa vibanda vyao na kurudishiwa mali zao zilizoporwa na mgambo wa jiji, wamesema kama maandamano yatakuja na mbao za kujengea sawa na kama vipi ni kuzomea mwanzo mwisho. Nikaondoka nikaona niwadokezee members wa JF kitu kitakachotokea kesho.Asanteni.
     
Loading...