Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Machine za kuoshea magari

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Amoeba, Nov 27, 2009.

  1. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hivi wakuu machine za kuoshea magari zipo za specs zipi na zipi, na zinapatikana wapi na makadirio ya bei zake ni zipi? taa imewaka kichwani, kuna kichaa wangu mmoja alikimbia shule, sasa ameamua kuosha magari nadhani akili zimeshamjia nikimpatia machine kama hii itamsaidia sana! Tafadhali wakuu
     
  2. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Una maana kama hii?

    [​IMG]
     
  3. Obhusegwe

    Obhusegwe JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 232
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    masikhara hayo!
     
  4. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Picha imeondoka
     
Loading...