Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Macheche ya ccm

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kwamwewe, Oct 29, 2010.

  1. k

    kwamwewe JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,199
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    [​IMG]


    Pikipiki zikiwa zimepamba msafara wa Mjumbe wa Kamati ya Utekelezaji ya Baraza Kuu la Umoja wa Vijana (UVCCM) Taifa, Ridhiwani Kikwete ulipokuwa ukielekea kwenye mkutano wa kampeni katika Jimbo la Chwaka, Kusini Unguja, Zanzibar jana.
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    i see
     
  3. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mwana wa mfalme!
     
  4. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huu ni ufujaji wa pesa za walipa kodi. Kweli hii familia ni ghali sana na inatakiwa iondoke mapema sana ikulu kwa maendeleo ya WaTZ
     
  5. J

    JokaKuu Platinum Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 996
    Trophy Points: 280
    ..kweli Tanzania siyo masikini.

    ..huu umasikini ni wa kulazimishwa tu na CCM.
     
  6. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    riz one the son of mfalme
     
Loading...