Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Machangudoa wa UK kiboko,tahadhari kwa wana JF

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mvua Ya Kiangaz, Jul 19, 2011.

  1. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wa Ndugu,

    Kama wiki moja hivi iliyopita nilikuwa Liverpool,UK kwa dhumuni la kumuwakilisha mteja wangu kwenye baraza(tribunal) moja la migogoro juu ya biashara ya pamba, nilipofika Heathrow Airport nilikutana na binti mmoja umri wake kama 17-19 akiwa na bango lenye jina langu la kunikaribisha,akajitambulisha kuwa anaitwa Cassie na ni mhudumu wa hotel niliyopanga kufikia:


    Kwa kuwa ilikuwa week end nilipanga kukaa London muda wote hadi jumatatu ambayo ilikuwa siku ya kesi, nikaongozana nae moja kwa moja hadi hotelini,tulipofika reception tukaulizwa mko pamoja?? akajibu "oooh, yes! akanisindikiza hadi chumbani kwangu na akaniomba aingie ili aweke mizigo yangu,kwa kuwa nilijua labda ndiyo British hospitality nikakubali.............kumbe ilikuwa janja ya nyani[ili ionekane kama tuko pamoja,yaani nimekuja nae] alipofikisha mizigo akaniaga na kuondoka.

    Baadae niliondoka mpaka Sussex kuonana na ndugu yangu mmoja na kula bata kiaina,niliporudi usiku reception wakaniambia funguo anazo mwenzangu.....nikaduwaa lakini sikutaka kuwashtua ili nijue nini kinaendelea in case mambo yakienda kombo niwa sue(niwashtaki kwa usumbufu ili wanilipe fidia)...basi ile kuingia chumbani,nikamkuta Cassie akiwa na night dress ameketi kwenye kijimeza,amewasha mishumaa huku akinywa mvinyo akanipokea kwa mahaba mazito kwa maneno ya ulaghai.......AT YOUR SERVICE P'SE,nikamuuliza what service?? akaanza kusaula,nikasema yaleyale ya STRAUSS KAHN!!!! nikachukua simu ili kupiga reception na polisi akanisihi nisifanye hivyo kwani yupo kazini,nilipomuuliza kwa nini hakusema akaniambia yeye sio HO, bali anatafuta pesa za kwenda mapumzikoni tu........nilipomsamehe aliniporomoshea matusi makubwa eti mi nyani tu................

    Hayo ndo yaliyonisibu,kwa hiyo mkuwe makini jamani wale mnaopenda kutembelea pande hizo........
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,240
    Likes Received: 8,794
    Trophy Points: 280
    Haya tushajuwa ulikuwa Liverpool, mara yako ya ngapi hii kwenda huko?
     
  3. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Duh weye mama weye...........yaani mpaka ushushue kwanza ndo siku yako iende vizuri??? haya bibie sikumbuki ni mara ngapi.

     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,240
    Likes Received: 8,794
    Trophy Points: 280
    Case dismissed!
     
  5. g

    geophysics JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sio wa Corner bar mzee hao wameenda shule si ajabu ukakuta ana Phd...usicheze na fani za watu katika nchi za watu.
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Dalili ya mtu asiejiamini!Dont trust your feelings!
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    duh una moyo unauliza mko pamoja unajibu kwa mbwembwe YES ilhali humjui kha!!! anyway thanx for tahadhari
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jul 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Dah!! Pole sana, na huko nako wanafanya kwa sababu maisha ni magumu au ni hobby tu.
     
  9. chavka

    chavka Senior Member

    #9
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unamoyo ndugu uliacha kirahisirahisi duuu au pesa haikukidh.??? ila shukran kwa taarifa
     
  10. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    with costs
     
  11. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Chavka........a ho is a ho! nisingeweza kutoa bikira yangu kwa ho, mbona hata bongo wapo?????...........niliacha lakini nilimuachia kama euro 200 kama asante ya kunipokea na kunibebea mizigo...........
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,240
    Likes Received: 8,794
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  13. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    duh kwanza pole kama kweli yamekukuta.
    pili asante kwa kuwajulisha wanaume wenzako wa jamii forum ila hujatwambia mwishowe ilikuwaje?kaishia kukutukana hakuvaa ama?
     
  14. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kweli kabisa mkuu, manake sikuwahi kudhani kama mtu anaweza kutembelea reservation list ya hotel na kujua mgeni anafika lini and everything...kazi ni kazi.

     
  15. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ha ha ha halikuwa namjua bwana...ange MSUE jina lake katoa wapi ha ha ha.au wale wenye kesi walimwandalia ili asahau kilichompeleka
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,240
    Likes Received: 8,794
    Trophy Points: 280
    Haya mie nasubiri majibu niyachungulie.
     
  17. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Aksante.......
     
  18. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    no no no no,hukunielewa,aliuliza receptionist..............akajibu Cassie kwa kudakia YES! which at the material tym it was true,something which i so desisted to deny.
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Wakati anataka kukupa huduma alikuwa hajajua kuwa wewe nyani?
     
  20. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Sijafanya research...lakini nadhani A NA B zote sawa,au unamaoni gani mkuu????
     
Loading...