Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

machangudoa na wanaojiuza tumewashtukia

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jino kwa jino, Jan 25, 2011.

  1. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wanajf na watanzania kwa ujumla nawakumbusha kale ka mchezo wa madada zetu wanaojiuza, wanapaka dawa knye maziwa ukinyonya kidogo tu kwisha habari yako atakusasambua kila kitu hadi chupi wanabeba, utalala usingizi masaa manne hadi sita.
    sasa kwa wale ambao wanapenda hiyo huduma tafadhali usinyonye maziwa wala kitovu cha changudoa au hawara kuokoa fedha na mali zako.
     
  2. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    mh,makubwa!
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    vipi mkuu ulipata ule usafiri sababu naona bado unakimbia kwenye avatar......:)
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    ucnikumbushe hii k2 mkuu jamaa yangu alilizwa kinondoni hamu yote ilikwisha mana alitaka kuonyesha ufundi wa kunyonya kilichompata atosahau ila anakumbuka wakati anaanza demu anajifanya mzuka unapanda kishenzi jamaa akaongeza ufundi kumbe anajikaanga alisachiwa kila k2 mpaka nauli cm bahati nzuri no yangu alikuwanayo kichwani ndo msaada wake hapo nikamfata
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Acheni uzinzi jamani kha
     
  6. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    hahahaha...inatubidi tupate huduma moja tu muhumu..nyingine tuziache inaonyesha zitatia aibu pale usipotegemea....
     
  7. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kuna jamaa yangu juzi ilimkuta alibeba maeneo ya kona bar! alibakiwa na chupi yule meneja wa gest akampa pensi na yeboyebo akatoka kifua wazi kama vile katoka mazoezini
     
  8. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkuu bado ndio naukimbilia
     
  9. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hivi huyu muhusika aliyekufanyia hivyo ukikutana nae next time utalianzisha au utachuna tu....?
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Mmmmmh!
     
  11. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ukimkumbuka unalianzisha hadi kieleweke
     
  12. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    vp unaguna au ndio wale wale
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    wale wale kina nani?
     
  14. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwani mnaowachukua hao changu
    hamuogi kwanza kabla ya ku do

    maana nijuavo akioga hiyo mi dawa kwisha kazi
     
  15. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    changu hakubali kuoga unampotezea muda ye anaoga kwao
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    yali kukuta haya dear ..???
     
  17. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ila wewe usifanye hivyo
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    mmmhhh mie nawaogopa lol

    [​IMG] sasa hapa ukikamatwa itakuwaje dear??
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    kuna umuhimu hapa wa kumeza namba ya rafik zangu kichwani kwa sababu mimi mtu kuniambia niache kunyonya ni kama vile hukumu ya dowans halimu awe rostam halafu nyie muwe mnategemea kushinda
     
  20. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hawezi kunikama ukiangalia kwa mbele atachoka atalala
     
Loading...