Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

machangudoa na polisi kumbe damu damu!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Sep 1, 2008.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    mimi sipendi kusema sana ila kwa hili napenda kuweka wazi kwanini kova anaitwa shemeji !!!!mzee kova kuna hawa polisi wako wanakuwa wakilinda sehmu za strehe ama ikitokea fujo wanaitwa mwisho wa siku wanaondoka na machangudoa wakijidai wanaondoka nao kumbe wanaishia kutembea nao!!!!!

    hivi juzi jumamosi kuamkia jumapili pale maisha nilishikiwa na presha ya kifua pale kulipotokea dada mmoja akapigana sana na mwenzake na kurushiana vyupa kuishia watu kukimbia!!!!wakaitwa polisi wakaja na tax..walipokuja wakajifanya kuongoza na mwenzao walipoonyeshwa mmoja akajifanya anauliza hawa wanalipa bosi waende kufanya nini!!!wawili wakiwa wamelewa huku wameshirika bunduki kubwa tu na huku amemshikilia mwanamke mmoja mwenzie akasema njo na kwangu!!!!mara akashuka baba yake duli sykes masikini kumbe ni mwanamke wake akwafuta polisi na kuwalilia na kusema jamani jamani jamani jamani niachieni watotozangu niachieni jamani hata

    hata mimi baba saidi jamani hamnijui jamani?????nilishtuka maana huyo mwanamke alikuwa ametoka kuto.....na kushushwa na gari muda si mrefu...sasa huyu amemjuaje!!!!kumbe mtoto wa kila siku baba duli akapiga magoti yule babu na kuongea mambo yasiyo kiungwana jamani niachieni nikamfir%%^^&*((( niliuzunika sana .mwisho aliachiwa na kuondoka nae huku yule askari akilalamika,,,mwsho akaondoka na mwingine wakindani ya bajaji!!!!

    kova sio wao wanakuchafua watoto wako kaka...kumbe changudoa damudamu na ""kova"""

    askari jieshimuni namsicheze na wanawake mkiwa na silaa na huku mmelewa au kunywa pombe
     
  2. American lady

    American lady Member

    #2
    Jan 12, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    du! hii sasa shuhuli nzito lkn mapolisi ndiyo zao mwisho wa kazi magonjwa wanawapelekea wake zao waacheni wanapanda na kukivuna hichohicho
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    message sent ...inasikitisha
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Stori haieleweki. Hivi ulijifunza MWANDIKO na mazoezi ya IMLA mlipokuwa Std I ??
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahaha teteteteteh mie pia nimepata tabu kuelewa ingawa baadae nikaelewa
     
  6. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2010
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    aha ahaha LF1 naweee? mbona hukusema sasa?
     
Loading...