Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Machangudoa Lusaka watoa ofa ya ngono kushangilia ubingwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by RICH OIL SHEIKH, Feb 20, 2012.

  1. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ofa ya ngono inatolea bureee ktk club za usiku zilizoko maeneo ya Kanyama, Kanchembe na Chine ambapo walikutwa watu kama 200 hivi wakiwa wamepanga foleni kusubiri kupata ofa hiyo. Malaya mmoja alikuwa akifanya mapenzi na wanaume hadi 11 kwa usiku mmoja. Pia hali ilikuwa hivyo hivyo katka club ya Corogo, ambapo mtu mmoja alikula kipigo baada ya kutumia mdamrefu zaidi ktk huduma hiyo. Mashuhuda wanasema wengi walifanya mapenzi na malaya hao bila ya kuvaa kondom. TUNAELEKEA WAPI SIJUI?


    Mwananchi 20/2/2012.
     
  2. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    na huku itatolewa kweli taifa stars wakifanya mambo?
     
  3. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    duuuuh! kunogelesha huku!
     
  4. Mbwiga_Plus

    Mbwiga_Plus Senior Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Upumbafu!
    Na waliopanga hiyo foleni hiyo wote hawana akili.
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    I bet......
     
  6. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Kuna basi linaandaliwa pale Ubungo stendi ya mkoa ili wabongo nasi tuwahi ofa kabla haijaisha
     
  7. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Hao si kwamba walikuwa wanasherehekea ushindi bali WANA "SHETANI WA NGONO" na huenda wana UKIMWI sasa walikuwa wanausambaza kwa wengine kwa kisingizio cha kushangilia ushindi.

    PUMBAFU UUUUUUUUUU ZAOOOOOOOOOO


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  8. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hawa wa kibongo mbona bahili sana mbona

    twiga stars waliposhinda hawakutoa ofa kama zambia?
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Hivi treni ya TAZARA inasafiri leo?
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hakika hii inazidi kudhihirisha mwisho wa dunia umekaribia
     
  11. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Yes sobhuza,nimewasiliana na watu wa tazara wanasema tren ipo leo saa 9.30,vp utaenda niwambie wakuwekee ticket?pls respond asap nikuulizie nauri ni bei gani.
     
  12. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Kwa wabongo navyo wajua wanaweza kwenda maana hapo unaanza na club moja baada ya nyingine!!Unabanjuka tu!
     
  13. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    sobhuza nakusubili mkuu!
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    DUDU JEUSI!

    Mdau anajaji namna ya kwenda ndiyo akujib.
    Halafu akizingatia wewe ni mgeni humu,anapata lundo la mawazo!

    Kuwa mpole atakujb,Ama atakuPM!
     
  15. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    poa mkuu liver,ngoja nimsubili.
    But tembelea bunge la wana JF utaona nimewakilisha!
     
  16. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    ngoja nitazame upepo.
    Kumbuka treni inachukua siku nne kufika Kapirimposhi, halafu nilale pale mpaka asubuhi (maana itaingia jioni au usiku), kesho nifanye mpango wa kuenda Lusaka kwa kuwa nitakuwa nimechoka na siwezi kusafiri usiku ugenini.
    Ngoja nicheki na Air Zambezi kama nauli zao ziko reasonable takutana huko.
     
  17. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    kali za mwaka hizi
     
  18. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #18
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Poa mkuu,lakini nasikia "salama zimeisha"so wanafanya utaratibu wa kuagiza nyingine kiwandani german.
    Za kibongo hazifai tutakupoteza ndg yetu,maana zitumikazo kule ni kama ovalori so inabidi uivae kuanzia miguuni mpaka kichwani.
     
Loading...