Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Machangu Wala Bakora Mwezi Mtukufu

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jul 31, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
  2. king kan

    king kan JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,026
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 160
    picha mbona hamna
     
  3. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
  4. c

    coil Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanawachapa wao wakiwa kama nani...? wana mamlaka gani kisheria ya kufanya hivyo?
    wangewapeleka polisi hii nchi inasheria zake sio kila mtu kujiamulia.
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,966
    Trophy Points: 280
    Mijitu mingine bana! Wadada wa watu wako kazini yenyewe inajichukulia tu majukumu mikononi. Mijinga kabisa hiyo mijitu.

    Leave those girls alone you stupid disrespectful bastards.
     
  6. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unyanyasaji wa kijinsia huu,wanatake advantage ya udhaifu wao wa kimaumbile,mbona vibaka,wavuta bangi wanaendelea kama kawaida au mwezi mtukufu dhambi ni moja tu.
    Ningependa nione wakiwaendea mateja na hizo bakora zao,halafu tuone kati yao na mateja nani uamsho.
     
  7. kmdh

    kmdh JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe utawekewa fatwah shauri zako. Usijione kuwa uko mbali ndiyo unatukana watu.
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,966
    Trophy Points: 280
    Wewe ni mjahidina?
     
  9. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
  10. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Mkuu nakuunga mkono, huo ni unyanyasaji wa kijinsia kwanini wasichape bakora na wateja wao au ndio kuogopana? kwani hao wanauzia wanawake wenzao?

    Tumewazoea, wameshindwa nguvu ya hoja wameibukia kwenye hoja ya nguvu.
     
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Waweke hiyo fatwah tuwaone akina Khomein wa bongo!, wapuuzi hawana maana yoyote,wao wenyewe ndo wateja wakubwa wa hao akina dada poa!
     
  12. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tunaongopewa hapo, ni wakati huu machangu wanapata faida sana kwa biashara zao kuliko miezi mingine. Sawa na wakati huu wafanya biashara wa kiti moto wanapata hasara sana maana wateja wao wamebadili mida ya kula.
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ni uonevu wa mwisho kabisa. Hakuna anaeruhusika kuchukua sheria mkononi hata kama kuna sheria za nchi zimekiukwa.

    Serikali inapaswa kulinda raia wake
     
  14. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #14
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mfano labda mmoja wa hao uamsho angeuwawa wangesema nani amewatuma.
     
  15. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wawapeleke POLISI ipi tena?!
    Hawa nao ni Polisi wa Mahakama ya KADHI wanatimiza majukumu yao kisharia...:spy:
     
  16. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mungu atakuja mwezi wa Ramadhani
     
  17. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Mkuu Grafani11, nafikiri Kiziza alikuwa na maana ya MATEJA na si WAteja.

    Mateja ni wale jamaa wanaotumia madawa ya kulevya na wameshakuwa Wagonjwa wa hizo dawa maana bila kutumia basi hali yake inakuwa mbaya sana na anakuwa mtu hatari sana kuwa karibu yake.

    Mwenyewe nalaani sana watu kujichukulia sheria mkononi. Ila hii habari kidogo inachanganya maana habari yenyewe kwa urefu ipo kwenye Mjengwa Blog.

    KISA KUHARIBIWA SWAUMU

    Kwa mujibu wa vijana hao, walifikia hatua ya kufanya zoezi hilo baada ya muumini mmoja wa kiume kukatiza maeneo ya Corner Bar, Afrika Sana na kuvutwa kisha kuchezewa nyeti na makahaba na kusabisha kuharibika kwa swaumu yake.
    Ilielezwa kuwa baada ya kukutwa na kimbembe hicho, ilibidi muumini huyo kukatiza safari yake ya kwenda kuswali msikikini mishale ya saa 2:00 usiku. (hii mishale kweli kwa Dar kunakuwa bado kuna Swaumu? Mwanaume mzima uvutwe na Changu doa na wakuchezee NYETI, tena BURE? Khaaa!!!)


     
  18. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    [h=2]Sunday, July 29, 2012[/h]
    [h=3]MWEZI MTUKUFU: Machangu wala Kichapo na Viboko Vya Nguvu huko Kinondoni Ni Kutoka Kwa Kikundi Cha Jumuia Ya Uamsho Tanzania Bara![/h]


    Stori: Issa Mnally na Richard Bukos
    Machangu wamekiona cha mtemakuni! Wakati Mfungo wa Mwezi Mtukufu wa Ramadhan ukiwa katika chungu cha nane, akina dada wanaofanya biashara haramu ya kuuza miili maarufu kama Machangudoa au Chipsi Funga au Wauza Sukari Tamu, wamekula viboko laivu baada ya kutuhumiwa kuwatega Waislamu.
    Tukio hilo lilijiri katikati ya wiki hii ambapo vijana wa Kiislamu waliodai ni wa kikundi cha Jumuiya ya Uamsho Tanzania Bara walizunguka mitaa mbalimbali ya Jiji la Dar es Salaam na kuwashushia fimbo machangu ambao kwa sasa wametapakaa kila kona jijin


    [​IMG]
    WATUMIA BAJAJ

    Kwa mujibu wa shuhuda wetu, waumini hao, wakiwa wamevaa kanzu huku wakitembea na bakora mkononi walichukua jukumu la kukodi Bajaj na kuzunguka maeneo mbalimbali jijini inapofanyika biashara hiyo haramu ya ukahaba.

    [​IMG]
    BARABARA YA SHEKILANGO

    Vijana hao waliolenga kukomesha biashara hiyo hasa kipindi hiki cha mfungo walianzia kwenye Barabara ya Shekilango inayokatiza kwenye viunga vya Sinza, Dar ambapo kila kituo cha daladala kuanzia Afrika Sana hadi kwenye mataa ya Shekilango waliwakuta machangu na kuwatandika viboko kabla ya kutua mitaa ya Mwenge.

    [​IMG]
    KINONDONI

    Baada ya kufagiafagia Sinza kwa kuwaadabisha wanawake hao ndipo zoezi likahamia mitaa ya Kinondoni ambapo nao walipokea bakora za kutosha huku wengine wakitoka nduki.

    [​IMG]
    KISA KUHARIBIWA SWAUMU

    Kwa mujibu wa vijana hao, walifikia hatua ya kufanya zoezi hilo baada ya muumini mmoja wa kiume kukatiza maeneo ya Corner Bar, Afrika Sana na kuvutwa kisha kuchezewa nyeti na makahaba na kusabisha kuharibika kwa swaumu yake.
    Ilielezwa kuwa baada ya kukutwa na kimbembe hicho, ilibidi muumini huyo kukatiza safari yake ya kwenda kuswali msikikini mishale ya saa 2:00 usiku.

    [​IMG]
    Ilisemekana kuwa aliporudi nyumbani alitawadha na kufunga safari nyingine ya msikitini na alipofika kwenye nyumba hiyo ya ibada ndipo akawasimulia waumini wenzake ambao nao walikasirishwa na kitendo hicho hivyo wakapanga kuvamia maeneo yote ya biashara hiyo ili kuwashikisha adabu.
    Waandishi wetu, wakiwa kwenye mishemishe zao za kutafuta habari mishale ya saa 5 usiku waliwashuhudia waumini hao wapatao saba wakishuka kwenye Bajaj nyeusi maeneo ya Sinza wakiwa na bakora mikononi kisha kuwavaa machangu hao na kuwatandika.

    Wakati wakitekeleza zoezi hilo, jamaa hao walisikia wakiwaambia: "Sisi tupo kwenye swaumu nyiye mnatutega, ala!"

    [​IMG]
    HAWAHESHIMU MWEZI MTUKUFU?

    Waumini hao waliongeza kuwa makahaba hao wamekuwa hawaheshimu mwezi huu Mtukufu wa Ramadhan ndiyo maana wanaendeleza biashara yao hiyo ya aibu.
    www.globalpublishers.info

    From: Mjengwa Blog::Habari,Picha,Matangazo: MWEZI MTUKUFU: Machangu wala Kichapo na Viboko Vya Nguvu huko Kinondoni Ni Kutoka Kwa Kikundi Cha Jumuia Ya Uamsho Tanzania Bara!



     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Waende B Bar sinza wakati wanaume wanapiga mdudu na kasto laiti wakawachape waone ugomvi wake!!
     
  20. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Ramadhani ikiisha wanarudi kuwa wateja wao............
     
Loading...