Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Machali kujiuzulu ubunge?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Dec 4, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ....Kwa kile kinachoonekana kama hali kuzidi kuwa tete kwa upande wa chama cha upinzani-NCCR Mageuzi,leo mchana Mbunge Moses Machali ametoa tamko kali kwa wale aliowaita kuwa waleta fujo na vibaraka wa wasiotakia mema NCCR-Mageuzi na kusema wasubiri fyekeo la chuma linashuka juu yao muda si mrefu....

    Akasema tuhuma dhidi ya M/kiti James Mbatia kuwa ni mbadhirifu ni za uongo na kwamba taarifa kuwa chama kinapokea ruzuku ya shs 100 m toka serikalini ni uzushi na ukweli ni kwamba chama kinapokea sh 10 m kwa mwezi.Amesema kuna watu wameingia NCCR-Mageuzi kwa lengo la kuimaliza na wengine ni watu wakubwa sana(hapa nahisi anawataja Mkosamali na Kafulila) na kadai hawatasita kuwafukuza ikibidi kwa maslahi ya chama chetu.

    My take:
    Hivi Moses Machali ni nani NCCR-MAGEUZI zaidi ya kuwa mwanachama na mbunge maana hamekuwa msemaji wa chama kuliko hata M/kiti na katibu au kiongozi yoyote wa chama.

    source: RFA taarifa ya mchana.
     
  2. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Atakuwa ana mahusiano ya hali ya juu na lile jamaa lenye kiti:nerd:
     
  3. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mh.Agripina Buyogera (Mb Kasulu vijijin) amesema yupo tayari kurudisha kadi ya NCCR endapo David kafulila atakuwa mwnyekiti wa NCCR Taifa .Kauli kama hii ilitolewa na Moses Machali wa NCCR mda mfupi kabla ya Jemus Mbatia Kupewa siku 21 za kutakiwa kujieleza kama yeye si kibaraka wa CCM.

    Mpaka leo, Mkoa wa Kigoma, Mbeya, Zanzibar, Dodoma, wametoa msimamo kuunga mkono hatua ya kung'olewa Jemus Mbatia kwa makosa ya kuunga mkono CCM.

    Kauli ya Agripina na Moses ni maneno yaleyale ambapo inaonekana yametengenezwa na CCM ili kuua Upinzani kupitia kwa Jemus Mbatia.
    Agripina Buyogra ameongeza kuwa alimwacha Mume wake na kuungana na Jemus Mbatia katika harakati za siasa ambapo harakati hizo zimezaa matunda ya yeye na wenzake kuwa wabuge!!

    Hivi Mbatia aliacha kufanya harakati jimbo la kawe ambako yeye aligombea akaenda kumunadi Mwanamke Agripina??.Inakuwaje Agripina na Halima Mdee ambao wote ni wanawake wapate Ubunge halafu Jemus Mbatia ashindwe na kufungua kesi???

    Hivi kumusaidia mtu katika kampeni ni sambababu ya kumkuandamza asiwe na mawazo mbadala???
    Mbona Lowassa anasema ndiye alimuweka Jk madarakani lakini Leo Kikwete huyohuyo anataka Lowassa ajivue gamba???

    Ni kwa nini utaratibu wa kumupata Mwenyekiti Taifa utawaliwe na vitisho vya kutaka kurejesha kadi??
    Hivi krejesha kadi ni kwa faida ya nani??


    Wakati wabunge wa Chadema wanatok nje , Kafulila na Mkosamali walitoka nje kuunga CDM lakini Agripina na Moses hawa kutoka nje kutii maagizo ya Mbatia ambaye aliwataka waunge mkono CCM!!!
    Je, ninani amewalaumu??

    Hivi unaweza kumwacha Mume wako ukaenda kwenye kampeni badala ya kuambatana naye???
    Sasa kama ulimwacha Mume wako Mbatia alizibaje Pengo hilo la Mume wako??
    BI aGRIPINA umetudhalilisha wananchi kwani tegemeo letu ni kwa Wabunge wote wa Upinzani sasa kama wewe hutake kuwawaheshimu waliokuchagua kwasababu ya Jemus Mbatia ni bora ukaomba ushauri kwa Mume wako akushauli vizuri maana hata CCM ambao unawatumikia hawajasema kuacha Ubunge kwa sababu ya kuondolewa Rostam Aziz na makundi mengineya Mfisadi mabayo yanatakiwa kujivua gamba.


     
  4. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mawazo ya Moses Machali ni mchanganyiko wa maoni ya mgonjwa wa degedege na ugonjwa wa akili!!!

    Haina tofauti na mtazamo wa Mwanamke anayesema kuwa usipo nioa nitajiua!!!
     
  5. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Moses Machali aanze na Mbatia
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Machali anataka kung'atuka lol!!
     
  7. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Ni endapo David Kafulila (mb) au Hashim Rungwe atafanikiwa kuwa mwenyekiti wa NCCR-MAGEUZI.

    Moses Machali ni mbunge pia kupitia NCCR-Mageuzi.

    SOURCE: TBC1 news bulletin.
     
  8. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    anataka awe yeye??


    ................lookkkk
     
  9. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tatizo watu au sera zao? Kama ni sera wanazoziamini anatakiwa kuwashawishi kuzikubali sera zake na wala sio kujiuzulu!!!!!!!!!!!! Ila kama shida ni watu hapo hamna mbadala kwani hamna namna wanaweza kubadilika. Vipi kasema atahamia wapi?
     
  10. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Huyo akijidanganya kujiuzuru ajue ndio kifo chake kisiasa kitafika.
     
  11. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    hizi ndizo siasa uchwara
     
  12. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Jamaa labda ana uhakika hao anaowapinga kwa namna yeyote hawawezi kuwa ndio maana ameamua kusema hivyo.
     
  13. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    ccm,cuf na nccr vimeshapasuka wakati wowote tunavizika
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mgogoro wa kiuongozi ndani ya chama cha NCCR Mageuzi unazidi kufukuta na moses machali,mbuge wa kasulu mjini NCCR ameibuka tena na kudai kuwa endapo mbatia atang'olewa madarakani na badala yake awe kafulila au hashim rungwe yeye ataachia ngazi kwenye ubunge na kuwa mwanaharakati.kwamba kafulila na huyo Rungwe wameshindwa kukisaidia chama katika nafasi walizonazo hivyo,hawataweza uenyekiti.
    My take;hawa jamaa wa NCCR wote ni wabunge vijana ambao tulitegemea walete mabadiliko sasa kama wanafanya siasa za maji taka namna hii watakiua chama na kutukatisha tamaa vijana wenzao.
     
  15. B

    BMT JF-Expert Member

    #15
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    we need changes now,ajiuzuru tu,
     
  16. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #16
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Kasema ni bora kuwa mwanaharakati kuliko kuwa under kafulila au rungwe..!Inavyoonekana NCCR hakujatulia na nadhani another second collapse is on the way...!
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    aharakishe kujiuzuli kama ataachia ile posho ya laki mbili kwa kutwa..........
     
  18. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #18
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kwani ilinyanyuka lini najuta walinipotezea muda enzi za Mrema 1995 UDSM.
     
  19. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #19
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mliokimbia mlikimbia, tuliobaki tulibaki, kama unataka kurudi rudi
     
  20. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #20
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    King king, hii si mara yako ya kwanza kukishambulia chama cha NCCR-Mageuzi. Ushindwe, pamoja na wote waliokutuma (kama wapo). Kama unamtaka mbunge wetu awe na heshima, jifunze wewe heshima kwanza kwa kuandika majina ya watu kwa usahihi, na kuachana na chama ambacho hakikuhusu. Kama unataka undani wa NCCR-Mageuzi njoo ujiunge, sio kukaa pembeni na kufanya kazi ya kiibilisi; fitina na hiana kwa nyumba usiyolala.
     
Loading...