Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Machali awaendesha puta wabunge wa CCM Bungeni!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtego wa Noti, Nov 15, 2011.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Amewaambia wabunge watakaopitisha mswaada huo laana za watz zitawaangukia!
     
  2. F

    FredKavishe Verified User

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Big up Machali, Waeleze hao humo ndani
     
  3. O

    One tsh. Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kuna mwana jf anaangalia bunge ataona kulikuwa na umuhimu wa wabunge kutosusia mjadala bali wangeupinga kwa hoja kama anavyofanya MH.JOSEPH MACHALI-KASULU MJINI[NCCR_ MAGEUZI]
     
  4. w

    wabukoba Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nilitamani kumsikiliza kijana huyu ila bahati mbaya majukumu yamenibana sikuweza kuwa na TV karibu.Tuabarisheni jamaa kachangia lipi jingine la muhimu.
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    aisee jamaa kawachana chana vibaya magamba. leo spika kakubari taarifa jana alikataa kila kitu. sijui kimada wa nani anaongea saa hizi ptuuuu
     
  6. L

    Lusambara Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mb Machali ameichana chana mswada wa katiba kwa upana, amesema... kama mswada utapitishwa basi damu ya watanzania itakuwa juu ya wabunge wa ccm wote kwani maoni ya watanzania wote walitaka mswada usomwe kwa mara ya kwanza.

    amesema hakutaka kutoka ili aweze kuwaeleza wabunge wa ccm kwa uwazi pasipo kuwaficha tatizo walilo nalo wana ccm.

    kazi ipo kweli kweli
     
  7. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    wambie wabongo wanatembea na majina kiushabiki.jamaa ametumia akili si masub... Km hao wngn walisusa
     
  8. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nimemsikia, lakini mtoa hoja ulipaswa kuelezea zaidi kinachoendelea
    ili hata wale wasiotazama televisheni saa hizi wajue kinachoendelea
    kuliko kuleta habari nusu nusu...
     
  9. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kasisitiza suala la kuusoma mswaada kwa mara ya kwanza
    vilevile kasema wananchi bado wanahitaji kutoa maoni maana maoni yaliychukuliwa ni ya watu wa dodoma, dsm na zanzibar tu wakati nchi hii ina mikoa kibao
     
  10. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,901
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    tatizo sio kuwachana mkuu... hao hata uwachanaje tayari wana azimio la kupitisha huo uozo... na hii wanajivunia majority yao kwa hiyo hata uongee vip haitabadilisha maazimio yao
     
  11. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #11
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Sio wa ccm tu, hata wa cuf wanahusika...
     
  12. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ofcoz jamaa kajitahid kuwaeleza magamba ukweli.
     
  13. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jamaa Machali nimemkubaliii......katoa point nzuri sana,amenifurahisha na kunifanya niendelee kuangalia. Ila huyu Ummy anavyowaponda wanasheria wenzake zinamtosha kweli??????!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Eti wakasome tena sheria hahahaaaaa kaaaaz ipoooo
     
  14. F

    FJM JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Na kama damu ya watanzania itamwagika watu wawili ambao wanatakiwa wakamatwe mara moja ni Spika Anna Makinda na Waziri Mkuu Pinda. Wawili hawa wamekuwa wanakazania muswada usomwe bila ya kupata maoni ya wananchi. Cha ajabu Spika anapuuza hata hata maagizo ya bunge wakati muswada huu unaondolewa (March).

    Pinda na Makinda walikuwa na uwezo kabisa wa kuzuia haya lakini wametumia nafasi yao kubaka demokrasia. Hawafai.
     
  15. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Big up Machali...nimekuckiliza kipindi unaongea umewapa kubwa hao magamba,nimefurah ulivyosema kuwa hukuamua kutoka ili wakati ukifika uwape vidonge vyao...hakika watalaaniwa na wananchi.
     
  16. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #16
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kususia ni moja ya kupinga kushiriki kwani kushiriki ni kubariki kinachoendelea kwani wanatambua mwisho wa siku itakuwa ni wanaosema ndio sema ndioooo na wanaosema sio sema siooo hiyo ni alfa ulela ulela ila huyo mbunge nimemkubali kimsimamo
     
  17. Lusajo

    Lusajo JF-Expert Member

    #17
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kasema Raisi ni mwenyekiti wa CCM na mwanasiasa kwa nini na wenyeviti wa vyama vingine hawahusishwi? Na waziri Kombani alisema wanasiasa wasiwepo kwenye mchakato mbona Raisi ni mwanasiasa? Na akawa anawaambia mtachonga sana nawasikia huko ila ntaongea ukweli ((inaelekea kuna wabunge walikuwa wanamsema)
     
  18. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #18
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kuna njia nyingi za kukataa jambo
    1.kukaa kimya bila kuchangia
    2.kuchangia kwa kukataa moja kwa moja.
    3.kuondoka na kuwa mbali ili usijiusishe.
    Kwa hiyo machali na wana CDM wote nawapa BIG UP.
     
  19. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #19
    Nov 15, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Mtoa mada ulitakiwa ulete na taarifa nzima na sio kidokezo kama hiki kwa sababu wengine tunakuwa class hatuangalii tv
     
  20. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #20
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    huyo mama anayejiita mwanasheria ovyo kabisa....
     
Loading...