Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Machali atolewa nje ya bunge kwa utovu wa nidhamu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tume ya Katiba, Jul 2, 2012.

  1. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    LIVE, bungeni Machali katolewa nje ya bunge kwa utovu wa nidhamu.

    Asante mwenyekiti, Lazima nidhamu irudi bungeni
     
  2. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,475
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Who is Machali? from which party?
     
  3. gody

    gody JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    walisema swala la ma dr migomo ipo/lipo mahakamani sasa limekuwaje waanze kusema Cdm inahuska au ina lakusema kutokana na migomo!

    wamewawasha moto sasa siri zote zitafchuka !!!
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,467
    Trophy Points: 280
    Huyo mama Manyanya ni kilaza wa mwisho.
     
  5. a

    andrews JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tulisema chadema sio akina john komba,profesor maji marefu na takata nyingi ndani ya ccm chadema kichwa kimoja ni sawa na wabunge 50 wa ccm hivyo tume ya katiba poleni sana mnaumbuka mchana kweupe
     
  6. gody

    gody JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    kawasha moto af kashindwa kuuzima!
     
  7. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    it was not fair,wamemwonea machali, kama utovu wa nidhamu basi stella manyanya na mwigulu chemba ndio hawana disciplin. kwani huyu stella manyanya ni injinia wa nini? au injinia wa majungu na umbea?
     
  8. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nidhamu ipi ya upande mmoja?...
     
  9. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hadi pale vyama vya upinzani vitakapokuwa na viti vingi ndipo demokrasia itaonekana bungeni,Vingenevyo zidumu fikra za mwenyekiti,naunga mkono hoja 100% na pongezi kwa serikali SIKIVU (dhaifu) itakuwa ni misemo ya kudumu.Na wale watakaoenda kinyume na hayo watakuwa watovu wa nidhamu daima kwa mujiba wa viongozi wa Bunge ambao wanatumia fursa ya bunge kuitetea serikali.
     
  10. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ameharibika sana huyu mama! Huko nyuma hakuwa hivyo. Nikikumbuka alivyoshiriki vizuri kwenye tume ya Mwakyembe, siamini!
     
  11. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukandamizaji Bungeni una mwisho nao ni 2015
     
  12. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    wabunge wote wa Magamba hatudanganyiki! Matomato mp*uuzi tu na Chemba dhaifu na mp*uuzi
     
  13. aye

    aye JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    tunaitaji upinzani zaidi bungeni wabunge wachache wa cdm wanawatoa jasho hasa magambabadala ya kujibu hoja wanaleta shutuma zisizo na msingi
     
  14. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    pole mheshimiwa Machali
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Dogo Machali kafanyaje?
     
  16. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Duhh magamba wanajifia taratibu
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mama anataka uwaziri
     
  18. magosha

    magosha JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 638
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ccm ndo inaishia hivyo waacheni wafe wenyewe.
     
  19. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #19
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Safi anayejamba anatolewa nje bunge ni mahala pa heshima kwnn ajambe
     
  20. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Tangu alipofukuzwa Zitto Kabwe Mwaka 2007 hali ya nidhamu ikoje? Hali ya CCM ikoje ndani na nje ya Bunge? Yule Mwenyekiti ni hopeless sijapata kuona
     
Loading...