Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Machali anavyomchana Kafulila

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chigwiye, Jan 16, 2012.

  1. c

    chigwiye JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sina hakika na authentisity ya nyaraka hizi,lakini haya ndiyo machali anayoyafichua huku Mwanza,kama ni kweli daaa kafulila hakuwa amejipanga
     

    Attached Files:

  2. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
  3. O

    Omr JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Njaa mbaya wakuu,mikwara kibao halafu anapeleka vikaratasi vya kuomba msamaha,tena anamwita kijana mwenziwe BABA.
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  5. W

    WildCard JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nilimwangalia Machali na mwenzake Danda jana asubuhi StarTv. Siasa zinatupeleka kubaya kama hivyo ndivyo tutakavyoendelea kuvuana nguo hadharani.
     
  6. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanafiki utawajua tu
    OTIS
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nashindwa kuelewa priority ya baadhi ya wabunge wetu....chama kimeshachukua maamuzi ya kumfukuza...kinachowapitisha huko Kigoma na suala hilo hilo ni nini?? Kwanini hawakupita kabla ya kuchukua maamuzi ili na wananchi wake washirikishwe kujua kiongozi wao alivyokuwa kansa na waamue?? Hofu ya nini,kama kutakuwepo na uchaguzi, wananchi ndo wataamua. Fanyeni kazi bwana,mmeanza mwaka na Kafulila mnatumia kodi zetu kwa mambo yasiyo ya manufaa kwetu.
     
  8. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    huyu dogo hana akili kabisa yaani ni matope kabisa
     
  9. zimmerman

    zimmerman JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Wanasiasa bana....! Wapo kama watoto lakini cheki ndo wanapata marurupu kibao na eti ndo viongozi wetu. Oh no, this has to change.
     
  10. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #10
    Jan 16, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kafulila "Kafulia"
     
  11. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    DOGO YUPI MACHALI ama KAFULILA maana yake wote ni watani zako
     
  12. b

    boniphaceedward. Member

    #12
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sina uhakika kama kafulila kafulia ila nachodhani NCCR hawakutakiwa kukata kijanja baada ya kuona dogo kaharibu kama kijana wao wlitakiwa wamweke chini wamfunde na wampe second chance na muda wakumsoma nyenendo zake ma sidhan kama kafulila kwa hali aliyokuwa nayo siku ile angepata msamaha angeleta vurugu ma najua angelikuwa mtoto mzuri sana lakini kilichofanyika ni kama kukomoa acha tumkomeshe kwanza inaonyesha udhaifu mkubwa sana mi sijaipenda sana na nadhani sitaipenda mana me ni muumini wa second chance kwa wanaokosea na kuomba msamaha na kukiri kosa kama kafulila.
     
  13. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Kafulila
     
  14. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Hivi sasa we machali inamana wewe unapinga hoja za kafulila kuhusu mbatia? Kwani nani asojua mbatia ni kibaraka wa ccm hasa kwa hoja zake ambazo zilikuwa zikizoofisha upinzani.
     
  15. Kinyamagala

    Kinyamagala Senior Member

    #15
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Namfahamu Kafulila,namfahamu,ananifahamu,ukweli ni kwamba kama unatamani kuonja jela,mdhamini Kafulila,akiambiwa akaamini,haambiliki,akatafakari,hufumba macho kisha hufanya maamuzi kumbe alomwambia kesha rudi nyuma.
     
  16. i

    ibange JF-Expert Member

    #16
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kupoteza ubunge si mchezo wandugu
     
  17. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Huyo Machali anaeweka hizo karatasi za misamaha anataka kutuambia nini? Anataka kutuambia nini zaidi ya sababu zilizotolewa kuhusiana na kufukuzwa kwake. Sidhani kama ni uungwana kumwanika mtu hivyo. Nadhani machali hana busara za uongozi. Kuwa kiongozi mzuri ni pamoja na kuchagua mambo ya kuanika. Ahh huyu kijana bana. Anachofanya Machali ni sawa na kumfukuza alieiba nguo yako. Unaonekana chizi kuliko unaemfukuza sory to say
     
  18. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #18
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Danda na Kafulila si marafiki hawa? Hawakutoka wote CDM leo kageuka mwenzake? Haya ni maajabu ya dunia.
     
  19. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #19
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Vita vya panzi hivi,
     
  20. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #20
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Walikuwa marafiki na ndio aliwaingiza mkenge wakiwa cdm wakafukuzwa. hivyo huko nccr wameachana na ujinga wake. na tajuta kupenda madaraka kafulila ni sawa na Lusifa jamani
     
Loading...