Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Machafuko Zanzibar, nini suluhisho la kudumu? Je tuwaache waende zao kwa sababu ni shauri yao?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KOMU E, May 31, 2012.

  1. K

    KOMU E New Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili suala la machafuko ya Zanzibar mi naona ni matokeo ya mfomo mbovu uliopo na unaoendelea kuwepo chini ya Serikali hii ya majoka ambayo imeshindwa kabisa kuja na suluhisho la kudumu la matatizo na kero za muungano. Mda mwingi wanautumia kupanga mipango ya kugawana vyeo na madaraka na kusahau kero za muungano. Kwa mfano nguvu, utashi,ushawishi na utashi wa kupiga kura ya maoni ili kuunda serikali ya mseto zanzibar wangeitumia kutatua kero za muungano. Tujadili
     
  2. R

    RANI DEL ALMASS New Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli yasikitisha
     
  3. babykailama

    babykailama JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 241
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
  4. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wapewe kile wanachokitaka,kama hoja ya kura ya maoni kwanini wasipewe?Kwasababu ni miaka 48 tokea huu muungano ulivoundwa na nadhani ni haki yao kuujadili muungano kama waendelee nao au muungano wa aina gani uwepo.Na sio kwa wazanzibari tu hata sisi watanganyika vilevile tupewe fursa ya kuujadili kwani na sisi tunayo haki.
     
Loading...