Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Machafuko yazidi kucharuka London na Birmingham

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Aug 9, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    9 Agosti 2011 03:46

    ?


    Kwa siku ya tatu mfululizo, machafuko na uporaji wa mali umeendelea katika maeneo kadhaa viungani mwa jiji la London. Majengo yameteketezwa moto maeneo ya Peckham na Hackney mashariki mwa London.

    Vijana waliovalia mavazi yaliyofunika nyuso zao wamevamia maduka na kupora bidhaa, huku polisi wakikumbwa na wakati mgumu kuthibiti ghasia.

    Mji wa pili nchini Uingereza Birmingham umekumbwa na machafuko ambapo polisi wamewakamata washukiwa kadhaa.

    Hali ya sasa imemlazimu Waziri Mkuu David Cameron kukatiza likizo yake nchini Italia na amekuwa na kikao cha dharura usiku kucha na waziri wake mambo ya ndani Teresa May,naibu wawaziri Mkuu Nick Clegg na Mkuu wa idara ya jeshi la Polisi.

    Machafuko ya sasa yalianza Jumamosi usiku baada ya wakaazi wa Tottenham kuandamana kupinga kupigwa risasi na kuuawa kwa kijana mmoja.
     
  2. Power to the People

    Power to the People JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 1,013
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Viongozi wetu jifunzeni kutoka hapa huku kwetu matatizo yakizidi nyie ndio mnaanza safari za nje.
     
  3. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hayo machafuko yataondoka na waziri ama afisa wa polisi
     
Loading...