Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Machafuko ya Kidini Arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dingswayo, Feb 25, 2011.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Jana nilisikia kupitia mtandao wa IPP na hapa JF kwamba kumekuwa na machafuko ya kidini huko Arusha. Nilitegemea kuwa leo ningepata habari zaidi kuhusu jambo hilo na kusikia kuwa viongozi mbali mbali wa kidini na serikali, pamoja na vyobo vya usalama, wamesema kitu gani kuhusu jambo hilo. Nimepitia mitandao mbalimbali ya magazeti, sijasikia tamko lolote.

    Jambo hilo linatakiwa kuzungumzwa ili kutafuta chanzo cha machafuko hayo, na namna ya kuzuia na kukabili matatizo hayo ili yasitokee tema. Tukiyanyamazia, yatatufikisha pabaya. Wahenga walisema, 'mficha ugonjwa, kifo kitamuumbua'!
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Hao wanadini wanagombania madaraka au?
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mmeanza tayari eeeee:spider:
     
  4. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,095
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mie sijasikia ebu tujuze ulivyosikia, wamepigana au wamerushiana maneno tu au ilikuwaje hasa. na nani chanzo mpaka ikawa hivyo
     
  5. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Na ni eneo gani hasa ilipotokea machafuko ya kidini, nini chanzo mpaka kufikia hapo?
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    mimi nilsikia kwenye habr za magazet tbc1. Wanasema ni mapigano ya wakrstu na waislam huko monduli. Sikumbuk vzr ni gazet gan. Nilsh2ka cz npo a'city!
     
Loading...