Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

machafuko Syria maonyesho Arusha !

Discussion in 'International Forum' started by Ngongo, Apr 11, 2012.

  1. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,036
    Trophy Points: 280
    Maonyesho ya Syria mjini Arusha ni aina vituko vinavyoendelea hapa na kudhihirisha jinsi diplomasia ya Tanzania ilivyochoka.

    Dunia inashuhudia ukatili na mauaji ya kutisha yanayofanywa na serekali ya Syria dhidi ya raia waliochoshwa na mfumo kandamizi ya Rais Bashar al Assad.Umoja wa mataifa kupitia mjumbe wake maalamu Koff Annan umekuwa na mazungumzo juu ya usitishwaji wa mapigano baina ya majeshi ya serekali na wapinzani.

    Nilitegemea serekali ya Tanzania ingesitisha maonyesho ya Syria mjini Arusha ikiwa ni ishara ya kukerwa na mambo yanayoendelea Syria.
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    kwani arusha ni maonyesho ya mauaji?...mmmmmmmmmh
     
  3. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,805
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    Mkuu Ngongo nchi haina diplomasia hii inajiendesha tu kama treni inavyofuata reli. Nilipata fursa ya kutembelea hayo maonesho nikakuta wanauza chupi za "made in China" hakuna lolote ni upuuzi tu
     
  4. y

    yplus Senior Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa nimejaribu kuwatembelea,wana uza bidhaa zilizo kwe standard za kimataifa ila siamini kama wanatoka syria kweli au wana asili ya syria.Maana kama kweli wanatoka syria miji kama sanaa,wasingekuwa TZ wanakula Bata wakati ndugu zao wanatolewa wenge kila kukicha kuko sanaa.
     
  5. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,036
    Trophy Points: 280
    Nchi hii haina mwenyewe enzi za Kmbarage asingekubali aibu ya aina hii.

     
  6. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Grasshoper head type! =magamba style.
     
  7. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wengi wanatoka Kariakoo
     
Loading...