Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Machafuko Misri...wanaompinga na wanaomuunga mkono Mubarak watwangana!

Discussion in 'International Forum' started by Mtego wa Noti, Feb 2, 2011.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hali ya usalama inazidi kuwa mbaya sana Misri katika viwaja vya Tahrir. Waandamanaji wanaompinga Mubarack na wale wanao muunga mkono Mubarack watwangana na majeruhi wako wengi mno. Wale wanaomuunga mkono Mubarack walikuwa na Ngamia na Punda na wakaanza kuwqshambulia wale wanaompinga Mubarak. Kabla ya kuanza mapigano, walianza kwa kurushiana maneno....stay tuned!!! source ni CNN, BBC ec
     
  2. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mubarak anasema hata hali iweje, hawezi kuiacha Misri...this means hali itazidi kuwa mbaya..waandamanaji walikuwa wanarushiana mawe
     
  3. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ukiona mwenzio kanyolewa na wewe tia kiwembe....
     
  4. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
  5. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    safi sana,huu mtiti sijui starring atakuwa nani...hebu ngoja tuonemwisho wa hii nguvu ya umma maana jamaa kashasema hatoki...ng'o!
     
  6. msikonge

    msikonge Senior Member

    #6
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa kama unaowaongoza wamesema hawakutaki kig'wag'wanizi cha nini? Yasije yakampta ya DRC!
     
  7. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwani DRC ilitokea nini? hebu tukae tuone hii movie maana hali inazidi kuwa ngumu mno!!!
     
  8. r

    rmb JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Noma sana inaonyesha hawa wanaomsapport Mubarakah ni askari maana katika mapambano wamedondosha vitambulisho, na Aljazeera imeonyesha. So wengi ni askari wamerudi kwa mlango wa nyuma! Kweli madaraka matamu
     
  9. P

    Papizo JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Hali inazidi kuwa mbaya huko........Labda tuone mwisho wake na wanasema kwamba huyo anasema tu na wanamjua ameanza kusema kwamba ataachia ngazi baada ya miezi kadhaa lakini ikifika hiyo time haachii ngazi so wanasema wanataka atoke sasa hivi na wenyewe wanaondoka la sivyo hakieleweki.........Naona UN na UK wameingilia kati!
     
  10. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kiongozi mwenye busara angeondoka
     
  11. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yaani watu hamjui hata maana ya propaganda? Hivi askari au usalama wa taifa aended sehemu kama hii na kitambulisho cha kazi? It does not make sense at all.

    That is another dirty tactic, for soldiers they know!
     
  12. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hahahaaaa kama JK sio?
     
  13. M

    MWananyati Senior Member

    #13
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    KWa style ya watawala wa Africa, sijui kama democrasia ya kweli inawezekana. Nimesoma kwenye BBC, mama analalamika kuwa mkwe wake ambaye anafanya kazi katika serikali ya Mubarak, amelazimishwa kuandamana, la sivyo atakusa ajira. KWa mantiki hio, hawa wanaomuunga mkono Mubarak sio kweli kuwa wanampenda, bali ni kwa sababu ya economic consequences ambazo watazipata iwapo watamungana na waandamanaji. HATA hivyo, kama kweli Mubarak hawafai, there is no way, out, inabidi ATOKE, na wa kumtoa ni NGUVU YA UMMA.

    Tukiachana na MIsri, the same situation inaendelea hapa nchini kwetu Tanzania. Angalia sakata la DOWANS, wanaotetea malipo wanamaslahi gani kwa nyuma? tupo kwenye janga lakini bado waziri mzima anasema lazima tulipe, inaingia akilini kweli? hapo hapo inabainika kuwa chanzo cha matokeo mabaya ya F4 2010 ni ukosefu wa zana za kufundishia, maabara duni, maslahi mabovu kwa walimu etc. TWAELEKEA WAPI SASA? VIVA EGYPTIANS!KEEP ON GROOVING
     
Loading...