Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Macelebret na Blogs

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Sina pa kwenda, Jun 17, 2011.

  1. S

    Sina pa kwenda Senior Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mambo vipi jaman wanajamvini hivi kwanini macelebret wengi wa bongo especially wakina dada wanapenda kufungua blogs halafu vitu wanavyoweka unakuta ni mambo ya ujinga ujinga tu. Hv hao wanao authorise hizo blogs ni wakina nani au mtu tu anacreate mwenyewe? yaaaaaan kila siku mara huyu kafungua mara yule kafungua ukiangalia unadhani labda yeye yupo tofauti na wenzie kumbe ni muendelezo wa ujinga. Au mie mshamba kwa kila anaekuwa maarufu lazima awe na blog>
     
  2. mfanyaji

    mfanyaji Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli bwana nimeona ile ya yule sinta wa juma nature sijui alikua yaanii kafungua halafu kajichubua huyo nikajuuliza huyu mrembo mpya n nani kumbe yaleyale mabudege yetu
     
  3. EvJ

    EvJ JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maushamba tu kuiga iga.
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    mfanyaji umenichekesha kweli, kweli ni ma budege hahahaaaa
     
Loading...