Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maceleb wa Kibongo kuuza sura Misiba ya wakubwa

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Fullfigadiva J, Oct 17, 2011.

  1. Fullfigadiva J

    Fullfigadiva J Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wiki iliyopita Tulikuwa tumempoteza Eng Mosha, Nilipokuwa msibani niliona watu wengi wanaopenda umaarufu wakija msibani usiku baada ya mida ya kazi. Former miss T run up N. Mohd alifika na bahati nzuri nilipokaa nilikuwa na watoto wa marehemu wa kiume na wa kike cha ajabu mlimbwende huyu aliingia bila kusalimia wafiwa ikiwa na maana hajuani nao kwa karibu na kwenda kujiweka kwa wakina mama na hakuchukua hata dk 45 akatoka akijifanya kuchat kwenye simu na kuondoka. Tulijiuliza na wadau wengine pale kwamba hata misibani watu huja kuuza sura haswa wakijua misiba hii ni ya watu prominent. Watanzania tujaribu kuacha tabia hii.
     
  2. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sio kila anaekuja msibani yupo kimaombolezo, Just mind your bizness.
     
  3. facebook

    facebook Senior Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Chamuhimu lengo lake lilitimia. Akiiona hii post atafurahi sana
     
  4. k

    kisokolokwinyo Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    we unajuaje labda huyo aliekufa ndo anaemjua?
     
  5. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Very gud answ.
     
  6. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndiye aliekua "Kipoozeo" wa Engineer. Mbona kila mtu analijua hilo...
     
  7. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Watu bwana.! Haya ngoja tuwasikie na wengine
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Hivi bongo hii kuna Celeb au waigizaji tu? Kwanza acheni kumpa sifa akiona 2namwongelea atavimba bichwa. Celeb Celeb Celeb, bongo? Cdhani!
     
  9. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Wivu wa kijinga, In this life don't discuss people just deal with the issues and mind your own business
     
  10. l

    lasix JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    tutajie jina basi,wengine hatujajua unamsemea nani
     
  11. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    acheni kumsema mdada wa watu,penye mkusanyiko wa watu ndipo mahali pazuri pa kutafuta
     
  12. Fullfigadiva J

    Fullfigadiva J Member

    #12
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nargis Mohamed alias Mrs Iddy.....
     
  13. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,007
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    maceleb wanaoishi chumba kimoja manzese?
     
  14. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,948
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wivu uko wapi sasa hapo? We vipi lakini....
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ama kweli mbongo utamjua tu.
    Kwenda msibani huku umevaa kimini nao ni wivu su sio?
     
  16. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    eng. Mosha ndiyo nani kwani na yeye alikuwa celeb????
     
  17. Fullfigadiva J

    Fullfigadiva J Member

    #17
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mosha ndio founder wa Akiba Commercial Bank, Interconsult, ana miliki mashamba makubwa ya mkonge kule Tanga. He was not a celebrity rather influential enterprenuer.
     
  18. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    ungemtaja na jina lengo lake lingetimia vizuri
     
Loading...