Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Macbook pro inahitajika na Ps3

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Janja PORI, Jan 19, 2012.

  1. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    mwenye navo ani pm
     
  2. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nenda pale jmall samora street,kuna dealer wa imac
     
  3. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Nipe namba sasa hivi nikupe reliable person yuko Dar
     
  4. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Nenda Elite JM Mall Samora au Shoppers Plaza ghorofa ya kwanza pale Mikocheni,lakini jiandee na kuanzia 3 M
     
  5. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    guys nahitaji za dili bwana kama huna funga bakuli
     
  6. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    wapi uliandika unataka za dili?mbona umekosa busara, wewe umeuliza mwenye nayo,mtu anaweza kuwa nayo au akaona mahali unaweza kupata,ningekuuzia ya kwangu lakini naona unataka ya dili basi subiri
     
  7. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona huna busara wala adabu, watu wanakusaidia wewe unawatusi, haya wamefunga bakuli sasa.
     
  8. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    hayawausu wanok nok nyie ka hamjui busnez fungeni mabakuli
     
  9. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Dah! Kazi ipo! Ni bora tu useme unataka ya "wizi", kwa maana kila mstaarabu anayetaka kukusaidia unamwambia afunge bakuli! Hapa JF sidhani kama utapata watu wa namna unayoitaka, bahati njema!
     
  10. F

    FredKavishe Verified User

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ps3 kama una 750000 nitafute brand new
    Na mac pro book ngoja nikuulizie kwa wadau nicheki kwa no hii
    0714519880
     
  11. F

    FredKavishe Verified User

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ps3 kwa 750000 kama unayao nicheki brand new
    0714519880
     
Loading...