Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mac PC's fore sale!!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mchajikobe, Oct 9, 2010.

  1. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    [ 20052010.jpg Mac.jpg 20052010.jpg Mac.jpg


    Ndugu wadau wa JF kama kuna yeyote anayehitaji apple machines,zipo mpya kutoka UK,za kisasa with wireless mouse & keyboard.Kwa mawasiliano zaidi piga No:0713-535430,0787-535430 au 0774-535430!!
     
  2. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Kwa picha nne ulizobandika hapo ungeweza kuweka picha bora zaidi zinazoonyesha zilivyo computer unazouza e.g Monitors, Keyboard na kadhalika. Hapo mi naona ka-screen tu na maandishi ambayo sijui ndio yapo katika hako ka-screen?
     
  3. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,551
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Jamani si uweke na specs zake na bei yake,sasa mpaka tukupigie simu?ukisema bei yake na specs zake sio dhambi
     
  4. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,551
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
  5. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndiyo iMac mzee, kama ameshasema MPYA hawezi kukuuzia bila keyboard na mouse (KeyBoard pekee unaweza lipa 150,000!!). Anatakiwa kuweka bei tu! Nadhani haitapungua 2M!
     
  6. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Bei yake ni $2300,lkn pungufu maelewano!!!
     
  7. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2010
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    You are not serious!!
     
  8. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    We bwegebwege, unatakauuziwe pesangapi? 500,000/=!:wink2:
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mkuu msamehe bure lada anadhani mac ni kama compaq au Acer
     
  10. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jina lenyewe bwegebwege unategemea nini hapo?
     
  11. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    lol!
     
  12. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    You buy the same machine in Dar for $ 1500 - $1700 pale seacliff village na shoppers house, wakuu muwe mnaenda nyumbani at least mara moja kwa two years kupata updates.
     
  13. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,551
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Baelezee bandugu,wanafikiri huenda wabongo ni hamnazo,siku hizi Bongo ni kama majuu vile hakuna anayedanganyika,kila kitu kipo hapa hapa Bongo ,ni pesa yako tu.Ni kweli kama watu mko majuu jaribuni kuulizia kwa jamaa zenu hali halisi ya mambo yanavyoenda hapa Bongo kwa wala vumbi
     
Loading...