Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MABWEPANJE>Tunang'oa Jino Na Kucha Bila Ganzi.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by zubedayo_mchuzi, Jul 15, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Tangazo Tangazo.
    dispensari yenu Nzuri iliyopo Mabwepanje Inawatangazia kuwa Sasa wana huduma zifuatazo..
    >Wanang'o Jino na Ukucha bila ganzi kwe gharama ya Uenyekiti wa Mgomo.

    >Wanatoa pumzi kwa wafanya busnes wa Madini kutoka Machenge kule.
    karibun Wote Usafiri kwa Wagonjwa wote ni kuanzia Leaderz ucku mtakuta gari tinted and no phone Namba car...
    Welcome All.
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,318
    Trophy Points: 280
    Mmmmmmmmmmmmmmh
     
  3. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Usiogope 2takung'oa kwenye giza htasikia maumivu
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hiyo dispensary ni ruksa tu kwa hii serikali ya awamu ya 4 tu, ktk hili wanajiita wao ni sikivu
     
Loading...