Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabwepande: Msitu wa mauaji kwa wenye haki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Daniel Anderson, Jul 15, 2012.

  1. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naanza kuufuatilia huu msitu kujua kwa nini umekuwa mahali panapopokea roho za watanzania wasio na hatia


    .............................................................................
     
  2. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni Golgota ya TZ!
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sometimes inabidi uende na nape akuelekeze wanapoulia watu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. r

    rwazi JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .huna haja ya kufuata data muulize kova atakuelekeza
     
  5. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ....kuna roho zingine msitu unazikataa pia.:eek2:
     
  6. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Sio kila Roho wanayoitaka wao,itatolewa Mabwepande!!!
     
  7. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    weka sawa hapo mkuu
     
  8. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Muasisi wa hilo eneo ni Abdalah Zombe, yeye ndio anaweza akatueleza vizuri sana!
     
  9. F

    FUSO JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,740
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    ukubwa wa mabwepande ni km za mraba 25. unatosha kabisa kujenga mji mpya new mabwepande city project badala ya kufikiria kubomoa vibanda vya walalahoi kule kigamboni.
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    nadhani kunahaja ya kuangalia majina ya maeneo vizuri: msitu wa Pande viz a viz mabwepande. Tujitofautishe na wale wasiojua kutofautisha rais nyerere na rais aliyeko madarakani.
     
  11. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kaka unaelewa maana ya Msitu?
     
  12. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hahaha. nafikiri tunahitaji pia madarasa ya kufundishana madhara na namna ya kupunguza hewa ya ukaa angani hapa jf.
     
  13. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    This's really great thinking. "LIKE"
     
  14. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    aaaarrrgggjjhhhh...kuna watu wanajidai wafuatiliaji...sasa kuna kitu gani cha kufuatilia hapa,?
     
  15. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Kwa taarifa nilizozipata ni kwamaba kila nchi inakua na msitu unaotumiwa na usalama wa taifa kwa ajili ya shughuli hizo..kwa tanzania hususana ukanda huu wa pwani msitu wa mabwepande nda maalum kwa ajili ya usalama wa taifa..sehemu ya kuwapumzisha wanaharakati na wapigania haki....
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Tununue mapanga na mashoka tuufyekelee mbali
     
  17. F

    FUSO JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,740
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    hifadhi ya taifa katikati ya makazi ya watu?
     
  18. F

    FUSO JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,740
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    siku dingi yako akikutwa kule hana uhai ndiyo utatambua umuhimu wa msitu huu katika kupunguza hewa ya ukaa angani.
     
  19. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    BABANGU mimi alishakufa toka mwaka 1997, usinikumbushe nisije lia mimi....
     
  20. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2012
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Pori la nini Mjini, lipimwe viwanja kwa waotaka Kigamboni kuondoa bugudha kwa watu wa Kigamboni. Mh.Ndugulile tuko pamoja achana na hao madiwani wanaoongozwa na Diwani Jambazi.
     
Loading...