Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabwepande kuna agenda gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Inkoskaz, Feb 21, 2012.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Najiuliza
    Serikali inatumia nguvu na gharama kubwa kule mabwepande .yaani ni kama kuna UN operation ya refugees
    Magari ya jeshi yanapishana kuweka mahema na kupeleka maji safi
    mabomba yanavutwa na umeme unapelekwa.viwanja vimepimwa na wahanga watajengewa mabanda ya uani kwa gharama za serikali
    chakula pia wanapelekewa
    Najiuliza
    mbona waathirika wa mabomu ya gongo la mboto hawakufanyiwa haya ilhali wao walikuwa wakazi halali wa eneo lililoathirika?
    vp hawa wa jangwani watendewe kinyume wakati wao walikuwa ni wavamizi wa maeneo hatarishi na wakaidi wa amri za serikali?
    Najiuliza
    hadi wapangaji wao pia wanpewa viwanja fior free!
    ndio tumefikia hapo?
    kila kaya imesimika mti na kupeperusha bendera ya kijani kumshukuru jamaa na chama chake lakini je ni matumizi halali ya kodi za watz?
    Matumizi ya resource kama hivi yangeelekezwa kwenye vipaumbele vya taifa hakika tungekuwa mbali
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Wapiga kura hao wamagamba jiulizr wahanga wa gombs hali zao zikoje leo na wadau wamechangia mamilioni lakini mtu kaambulia sado ya harage na sembe na kagoro je wale wahanga wa mbagala nao vp cheque zao zinacheka au zimenuna?
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    uwiano katika kuwashughulikia waathirika halali na waathirika wavamizi hat siuelewi
     
  4. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ngoja nivute kiti nikae karibu na Sikirini kwani naona kuna picha inakaribia kuanza!!
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    mkuu ukifuatlia kwa makini hiyo issue utaoma kuna something being cooked
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,393
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    mkuu umenichekesha sana...
    mi ngoja nkalale naona ka picha yenyewe ni ndefu ntakesha hapa bureee. kesho ntaangalia marudio.
     
Loading...