Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabwepande hakukaliki, viwanja sokoni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VUTA-NKUVUTE, Mar 14, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Vile viwanja vilivyogaiwa kwa waathirika wa mafuriko ya Jangwani na sehemu nyinginezo za Dar vimeanza kuuzwa,JF imebaini.Wauzaji hao ni wajanjawajanja.Huuza bila kuandikishiana na mnunuzi mbele ya Serikali bali binafsi tu.Muuzaji huandikishiana Mkataba wa mauzo na Mnunuzi na kushuhudiwa na Wakili tu.

    Sababu inayoelezwa kusababisha mauzo ya viwanja hivyo ni kuwa Mabwepande hakukaliki.Waliopewa viwanja wamesahaulika kabisa.Hakuna miundombinu yoyote inayovutia.Kwa watu wa hali ya chini kuuza ni bora zaidi.Ni aheri kupanga.Serikali inapigwa chenga ya mwili.Mwenye masikio na asikie...
     
  2. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja niwahi plot!
     
  3. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    kama una mkwanja ni kuwahi plot mapema maana zishapimwa hizi.
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Zinaendaje kwa Bei??
     
  5. M

    Makupa JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    20m na kundelea
     
  6. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...100%
    Network Connected !

    Good !
     
  7. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Viongozi wa Serikali za Mtaa wameanza kushirikishwa kwenye mauzo
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Du serikali bwana haaaaaaaaaa safi sana hao wakazi wa mabwepande kwa kuuza sema nawashauri hizo 20m wakanunue sehemu nyingine hata 20m*20m wajenge kibanda!!!
     
Loading...