Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabunge yaliyoendelea, Tanzania lini?

Discussion in 'Jamii Photos' started by zomba, Aug 1, 2011.

  1. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Turkish politicians from the Republican People’s Party and the ruling Ak Party fight during a debate last May in the Turkish parliament in Ankara.
    [​IMG]April 27th 2010. Elected members of the Parliament in Ukraine struggling to find good solutions. Power politics at its best.


    [​IMG] Heated debate: politicians air their differences in Taiwan's parliament, the Legislative Yuan, in 2007. Photograph: AP

    [​IMG]
    TUESDAY: The Ukrainian parliament has ratified the naval base deal with Russia amid brawls in the chamber and clashes outside parliament.


    [h=3][/h]
    [​IMG]According to the Philadelphia Inquirer, a brawl broke out in South Korea's parliament today over legislation involving media reforms. The newspaper stated that today's "scenes were not unusual to South Korea's confrontational and melodramatic politics, where rival parties sometimes resort to violence to get their way." Judging by the picture, these guys look like they are almost as bad at fighting as I am.

    [​IMG]



    [​IMG]




    [​IMG]




    [​IMG]




    [​IMG]




    [​IMG]




    [​IMG]




    [​IMG]






    [​IMG] [​IMG]






    [​IMG]






    [​IMG]




    [​IMG]








    [​IMG] [​IMG]




    [​IMG]


    [​IMG]






    [​IMG]






    [​IMG]








    [​IMG]






    [​IMG]






    [​IMG]






    [​IMG]








    [​IMG]




    [​IMG]
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mama Makinda, utayaweza yakianza kwetu?

    [​IMG]
    From Reuters: "Communist deputies scuffle with members of parliament loyal to President Viktor Yushchenko before the president's annual State of the Nation address to the chamber in Kiev, February 9, 2006. Yushchenko proposed breaking a legal logjam with parliament by creating a commission to draft a new version of the constitution to be submitted to a referendum."
     
  3. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kumbe bongo tunaiga kama hali iko hivi
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sijui kama hata pinda atayaweza haya kwa majibu mepesi kwa maswali magumu!
     
  5. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu nimekumbuka mbali sana
     
  6. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ASante sana mkuu na nashukuru sana . Maana umenikumbusha mimi pale Tel Aviv mwaka 1976. wabunge walivutana mashati ili uamuzi wa kijeshi uchukuliwe kuwakomboa mateka uganda . Mshikaji kwa makal ayako ya leo, umewaelimisha mamilion ya watanzania kwa nini watu hufukwa nje ya Bunge au kususia vikao hata kuzichapa wakati mwingine. Saafi Saana.
     
  7. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu zomba safi sana,
    hii itasaidia kuona kua kinachosababisha wabunge kuondoka nadani ya ukumbi wa bunge ni upuuzi wanaoukataa
    na pia wanatumia busara sana na njia za kihekima sana kupinga upuuzi huo.
    ukiangalia congress pia, bunge la englanda mambo hua tete haswa ukileta ujinga.
    eti sisi tunaona ni kukosa adabu!!!
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Bila hivyo hatuendelei mkuu.
     
  9. C

    CHIEF MGALULA JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 629
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 60
    Sasa mbunge wa vunjo,dr mrema astahimili vishindo?
     
  10. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    atakayethubutu kumpiga ngumi ni nani?? mtu mwenyewe wanamwona kabisa yupo dakika za nyongeza/majeruhi/lala salama si unajitafutia tu matatizo...
     
  11. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wa kwetu si wale wakutoa udenda bungeni baada ya usiku kukesha baa na vimwana,kazi kulala bungeni tu.Shenzi zao
     
  12. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    I wish Anne Makinda na Naibu wake Ndugai wakaona hizi tifu katika mabunge ya wengine. Sio kutetea ujinga eti chama tawala sijui kinamtawala nani anayependa kuendekeza utumbo katika mambo ya maana. Napata picha hapa kama vile Mheshimiwa Halima Mdee anampa mtu ndoo za mdomo kudadadeki....
     
  13. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Mkuu tena waheshimiwa wetu hawajatulia kabisa unajua wanakesha wapi? Kuna bar moja chafu chafu pale Dom inaitwa chako ni chako jamaa wanafunga bara bara usiku then wanaweka meza na viti mchezo unaanza. Ukipita mchana huwezi kuamini kama usiku kuna pilikapilika za waheshimiwa pale......ajabu kabisa.
     
  14. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mheshimiwa Komba, omba yasitokee Tz, maana .......
     
  15. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    haaah haaah komba angekufa mana hiz tifu ni balaa.
     
  16. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Sasa nawashauri CDM wachapishe picha hizi halafu wasubiri wakati wa kampeni 2015 wapite nazo wakizinadi kwa watanzania wawaambie hiyo ndiyo Tanzania watakayoijenga wakipewa ridhaa, naamini watapata ushindi wa kishindo.
     
  17. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Heri mimi sijasema...............
     
  18. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ..bunge limejaa wabunge wa viti maalum, wakirushiana viti hivyo na kuvivunja watakalia nini safari ijayo hali si wakuchaguliwa??!!
     
  19. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Interesting way to debate issues. Helps you to see things clearly.
     
  20. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Democracy? LOL you must be kidding. These clowns are ready for democracy
     
Loading...