Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabucha tofauti nyama ile ile

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Zemu, Apr 22, 2010.

  1. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    :drum:WanaJF hebu tuliangalie hili, kuna baadhi ya wanaume wakiona mwanamke mwenye makalio makubwa mate yanamtoka hata kama ni mke wa mtu anatamani aduu nae, wakati huo huo wapo wanopenda wenye makalio ya wastani na wengine huwapenda wale wenye bapa kabisa.Najiuliza kila siku ni kipi hasa kinachowazuazua watu? Kuna msemo wa waswahili wanasema "Mabucha tofauti nyama ile ile".Je kuna ukweli hapo.:target:
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280


    hapana

     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    No no no! Kila ng'ombe anao mlio wake wakati unamchinja.
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Quote of the day! Say it again n loud!
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mmmh !
     
  6. Y

    Yetu Macho JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila nyama na utamu wake hata uandaaji unafanya ladha ikatofautiana...... vionjo mkuu
     
  7. U

    Ujengelele JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2010
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 1,256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asikudanganye mtu, nyama si ile ile hata kidogo. Mwanamke mwingine unajikuta unataka tu kuendelea hamu haishi na utamu wa hali ya juu na mwingine ukimaliza mara moja tu hata kumgusa tena hutaki wala akikupa siku nyingine hutataka tena. Huu ni msemo tu ambao hauna ukweli wowote.
     
  8. a

    ally mkali Member

    #8
    Apr 22, 2010
    Joined: Sep 27, 2009
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mnyama ni yule yule ila nyama ni tofauti nyama ya mbavu si ya mguu, mapishi ya pwani si ya Bara.
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    You can say it again!
     
  10. Suzzie

    Suzzie Member

    #10
    Apr 23, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Kazi ipo, haya walaji mwageni data.
     
  11. m

    masho Member

    #11
    Apr 23, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    no comment
     
  12. RR

    RR JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Katika yale mambo, ubongo ndio sehemu muhimu kushinda vyote.
    In order for the brain to decide, its has to be stimulated! Kwa hiyo kabla ya kuipenda nyama lazima bucha likuvutie.
    Pia nyama hazifanani, kuna iliyonona na iliyokonda.
     
  13. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nyama ni moja but mapishi tofauti na ladha ni tofauti mkubwa. ndo mana kuna lost, soseji, ya kukaanga na mzaga mengi test quite different. hivi ni kweli we hujaona
     
  14. kizaizai

    kizaizai JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2010
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 2,247
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Wallah nyama ni tofaitu. Je tunaokula Kiboga tutasemaje?
     
  15. B

    Bibi Kizee JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2010
    Joined: Feb 18, 2008
    Messages: 205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mmhhhh!!! ina maana..
     
  16. U

    Ujengelele JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2010
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 1,256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Data zipi tena Suzzie? Huwezi kumwaga mtama kwenye kuku wengi ati!
     
Loading...