Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maboresho ya uingizaji umeme kwenye mita za luku nchini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by hendeboy, Aug 23, 2012.

  1. hendeboy

    hendeboy JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TANGAZO
    MABORESHO YA UINGIZAJI UMEME KWENYE MITA ZA LUKU NCHINI
    Shirika la Umeme Tanzania (TANESCO) linawatangazia wateja wake wanaotumia mita za LUKU, Shirika litafanya maboresho kwenye mfumo wa kuuza LUKU tarehe 01/09/2012.MTEJA WA TANESCO UNAYETUMIA MITA ZA LUKU ZINGATIA YAFUATAYO:
    1. Nunua umeme wa kwanza kuanzia tarehe 01/09/2012 kutoka ofisi za TANESCO au wakala wa LUKU. Baada ya hapo utaendelea kununua umeme kwa njia yoyote upendayo kama kawaida.
    2. Utakaponunua umeme kwenye ofisi za TANESCO au wakala wa LUKU utapatiwa namba mbili za maboresho pamoja na Vocha ya umeme .
    3. Mara upatapo namba hizo, tafadhali ziingize kwenye mita yako ukianzia na namba ya mabadilisho ya kwanza (Key Change Token 1), halafu bonyeza ‘ ’ au ‘#’, kisha ingiza namba ya pili (Key Change Token 2) halafu bonyeza ‘ ’ au ‘#’. Mwisho ingiza namba zilizoko kwenye Vocha ya LUKU.
    4. Tembelea ofisi za TANESCO ili kujua wakala wa LUKU unapopaswa kununua umeme na maelekezo zaidi. Pia orodha ya Mawakala immebandikwa kwenye ofisi zao.
    Zingatia:Namba hizi (Key Changes) zitapatikana ofisi za TANESCO na wakala wa LUKU walioorozeshwa na TANESCO tu, haziwezi kupatikana kwa kununua umeme kwa njia za MPESA, TIGO PESA, AIRTEL MONEY, ZAP, MAXIMALIPO, NMB Mobile/ATM wala CRDB Mobile. Hivyo wateja wote wanashauriwa wanunue umeme kama inavyoelekezwa.Kwa tatizo lolote fika ofisi ya TANESCO iliyo karibu yako au piga022 219 44 00 au 0768985100.
     
  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa staili hiyo vishoka na watumishi wengine wa TANESCO wasio waaminifu imekula kwao mazima.
     
  3. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Mlikuwa mtuambie haya maboresho yanafaida gani kwetu na kweli na si kutuambia kuna maboresho pasipo kutufafanulia
     
  4. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Faida zake kwa mimi mtumiaji ni zipi?
     
  5. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Faida na hasara zake ziwekwe wazi tafadhari msilete utapeli bana
     
Loading...