Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maboresho tbc1

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mchemsho, May 10, 2012.

  1. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Zile 'subtitle' zinazopitishwa wakati wa taarifa ya habari zinakera, hazina mpangilio, na hazina updates, nimeangalia subtitle zinazopitishwa kwenye kipind cha bang angalau ni nzuri, font size, speed, mwonekano mzuri pia. Nashauri huyu jamaa anaeziprogram ahamishiwe kwenya kipind cha taarifa ya habari ili ivutie. Tbc1 has a very long long way to go
     
  2. ikuo

    ikuo Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    tbc1 ni chombo cha taifa lkn inaonekana kama chombo cha ccm hakina mvuto kabisa, haina ubunifu. Nadhani tatizo ukirimba, kama ilivyo kwa ttcl nk.
     
  3. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    tutamkumbuka sana Tido Mhando.U right sir.
     
  4. n

    ngarambe Senior Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mijigamba hiyo,,, mi cjaangalia tangu 2004...bora naangalia movie na channel zenye akili inatosha
     
  5. rfjt

    rfjt Senior Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    tbc=ttcl=atcl=trl=ccm=failure
     
Loading...