Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabondia wetu njaa au utapia mlo?

Discussion in 'Sports' started by Fidel80, Dec 18, 2009.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nimesikitika sana mabondia wetu wanashindwa hata kupata milo ya maana kujenga miili yao.
    [​IMG]
    Kulia ni bondia Festus Omondi kutoka nchini Uganda atakaye pambana na hasimu wake Mbwana Matumla (kulia) katika raudi 12,uzito wa Bantam Weight.Mbwana Matumla ana uzito wa Kg 53 na Festus Omondi ana Kg 51
    [​IMG]
    Bondia Festu Omondi kutoka Uganda akipima uzito leo mchana ndani ya ukumbi wa Idara ya habari Maelezo



    [​IMG]
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,564
    Trophy Points: 280
    Yaani.njaa tupu.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wanatia huruma, na wamepauka mbaya kabisa...huh!
     
  4. Monsignor

    Monsignor JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 523
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa sijawaelewa mnatakeje. Huo uzito wanaopigania si ndio miili yao? Au mnataka wawe na miili ya kilo 90? Shaurini vyama vya ndondi viondoe uzito mwingine wabakishe uzito wa juu pekee hapo ndio mtapata wenye miili mikubwa.
     
  5. Iramusm

    Iramusm JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2009
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 401
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Umenena vyema mkuu ! Ndo mana kuna uzito tofauti tofauti katika ndondi, kuna uzito wa unyoya (feather weight), uzito mwepesi (light weight), bantam weight, mpaka heavy weight...sasa mtu wa uzito wa unyoya hawezi akawa na mwili kama Kaseba..it's not rocket science
     
  6. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2009
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    zisi iz siriazi
     
  7. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sio njaa wala utapiamlo, ni ukapa!
     
  8. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sio njaa wala utapiamlo, ni ukapa!
    Anyway, lakina wanakaribia kufanana na Avator yako
     
  9. _ BABA _

    _ BABA _ JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2009
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kha aisee yani wewe utakua mtu wa ajabu sana kama hulioni tatizo hapo....hebu jaribu kuangalia tena hizo pics....hatuzungumzii ukubwa wa miili tunazungumzia ''''AFYA BORA''''....we wazani kunenepesha matumbo kwa wabongo ndo sign ya afya bora kama wanavyojidanganya waliowengi... it means huoni kabisa hizo physical appearance zinakushow sign gani wewe kama Great thinker??????
    .....so unataka nambia wakilinganishwa na mabondia wengine wa uzito sawa toka sehemu zenye akili duniani ..... watafanana appearance yao??????
    ......u must be jokin' hommie....
     
  10. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2009
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    BABA,
    Huyo mwingine si ni bondia kutoka Uganda si nasikia kule wanakula Matoke kwa Sangara na Sato!
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahahaha!hii no njaa
     
  12. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2009
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    jamani huyo akipigwa ngumi iliyoshiba si anakufa kama sio kuzimia wiki nzima!! wangeweka sheria zinazolenga pia body structure na weight ya mchezaji...yani sisi kwetu njaa tu, mpaka mashindano ya mbuzi, utakuta mbuzi nao utapiamlo mtupu,
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,564
    Trophy Points: 280
    hivi matokeo yako vipi??????
    cheka kadundwa????????
     
  14. Z

    Zungu Pule JF-Expert Member

    #14
    Dec 20, 2009
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 1,552
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Cheka au Mbwana Matumla? Ninadhani huyu jamaa hakuwa miaka 2/3 iliyopita. Kutakuwa na tatizo.
     
  15. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Cheka, Matumla wangÂ’ara Dar

    MABONDIA wa Tanzania Francis Cheka na Mbwana Matumla, juzi usiku walingÂ’ara kwenye mapambano ya ngumi za kulipwa ya kimataifa yaliyofanyika kwenye Uwanja wa PTA Sabasaba.

    Cheka bondia anayezidi kujizolea umaarufu alitetea taji la UBO na kutwaa taji la WBC uzito wa kati.

    Kwa upande wa Matumla alitetea taji la ICB na kutwaa la UBO uzito wa Bantam. Hata hivyo, Cheka hakupigana na Muargentina Enrico Areco kama ilivyokuwa ikitangazwa na waandaaji wa mapambano hayo Prime Time Promotions na badala yake alipigana na Isak Tavares wa Brazil.

    Kwa mujibu wa waandaaji, bondia Areco alishindwa kufika nchini baada ya kutokea matatizo katika hati yake na kusafiria na ndipo ilipoamuliwa aje Tavares ambaye alifika Jumamosi mchana.

    Mabondia wote walishinda kwa KO katika raundi ya pili na ya tano ya mapambano yao.

    Tangu kuanza kwa pambano lake, Cheka alionekana dhahiri kumtwanga mpinzani wake kwani alimuangushia makonde ya nguvu na kumuangusha mara mbili katika raundi ya kwanza.

    Alifanya vivyohivyo katika raundi ya pili ambapo alimuangusha mara mbili tena kabla ya mwamuzi kumaliza pambano ili kumuokoa Mbrazil huyo.

    Kwa upande wa Matumla aliyepigana na Francis Omondi wa Uganda alimchapa kwa KO katika dakika ya kwanza ya raundi ya tano.

    Kabla ya kumshushia kipondo hicho alimuangusha mpinzani wake mara tatu mfululizo katika raundi hiyo


    Source: habarileo

    Hapa nomba mwenye kujua hii mikanda iliyotajwa inatambulika??

    UBO......
    ICB......
    labda WBC lakini kwenye web yao hakuna hawa watu maajabu
     
Loading...