Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabondia wetu: Mike Tyson na Evander Horifield....

Discussion in 'Jamii Photos' started by geophysics, Jul 26, 2011.

  1. g

    geophysics JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kushoto bingwa wa UBO anaetetea mkanda wake Mbwana Matumla na kulia kwake ni Francis Miyeyuyo baada ya kusaini kupambana tarehe 30 Octoba, 2011. (Photo Source: MIchuzi Blog Spot). Miaka ya nyuma mabondia walikuwa na maguvu na maumbo kama ya watunisha misuli.... lakini wa siku hizi ni tofauti kabisa, sijui kwanini wembamba sana hata wakati mwingine kutilia shaka afya zao. [​IMG]
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    yani inaonekana kama huyo promota ndio bondia hao wawili wanaoitwa mabondia wanaonekana kama mashabiki tu
     
  3. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    hao mabondia nafikiri hata wayne rooney anaweza akawasuuza tu!
     
  4. g

    geophysics JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    au wanaendekeza kunywa na kujirusha na wadada......
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hiyo ni dhahiri kuwa jamaa (huyo promota) anawanyonya damu na jasho lao tu.
     
  6. P

    Percival JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,175
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    huyo promoter ndio Don King - the boxing deal maker

    [​IMG]
     
  7. enhe

    enhe JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 675
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Jamani si vizuri kukimbilia kukosoa mambo msiyoyajua kwa undani wake, sasa kama mlikuwa hamjui ni kwamba kwenye mchezo wa ngumi kuna suala la uzito sasa si lazima wachezaji wote wawe na umbo kama la Tyson au Evander ndio maana unasikia kuna Heavy Weight, Bantam, Middle, Light na kadhalika sasa we ndugu yangu uliepost hii sijui ni great thinker wa wapi usiejua mambo madogo kama haya! Si vizuri kupost na kuponda tu mambo ambayo huna ufahamu nayo. Next time kaa chini kwanza na utumie akili yako iliyo kichwani na si kukurupuka tu kama mtu aliyeshikwa ugoni! SHAME ON YOU!!!
     
  8. H

    Hussein Njovu Senior Member

    #8
    Jul 26, 2011
    Joined: Sep 25, 2006
    Messages: 186
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani mabondia wanacheza kulingana na uzito, maungo hayo mnayoyasema ni ya mabondia wa uzito wa juu kuanzia Light Heavy Kilo 79.37 au paundi 175 na kuendelea mpaka Heavy Weight kuanzia kilo 90 au paundi 175 na kuendela . Duniani kote kuna mabondia wa uzito mbali mbali ikiwemo wa chini. Mfano hawa wanacheza katika uzito wa Bantam ambao ni kilo 53.524, unategemea mchezaji wa uzito huu awe amejazia kama Evander Hollified! Kama mtamkumbuka Willy Isangura bondia wa Tanzania ambae sasa ni kocha alikuwa anachezea uzito wa juu yaani zaidi ya Kilo 90 au zaidi ya paundi 175, hamkuona alivyojazia.
    Sasa si afadhali ya hawa kuliko wanaopigana katika uzito wa "straw" kilo 46, Mini Fly Kilo 47.6, Junior Fly Kilo 48.9, Fly kilo 50, Superfly/Junior bantam Kilo 52.16, na hawa bantam kilo 53.52.
    Kwa kifupi bondia wa uzito wa bamtam duniani kote hawezi kuwa na umbo kama la Tyson au Evander. Tuwape moyo hawa vijana jamani tusiwabeze.
     
  9. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,450
    Trophy Points: 280
    Naomba tukuite hamnazo namba moja wa JF. Kwanini unaanzisha thread ambazo huna uelewa nazo?
     
  10. M

    Masuke JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
  11. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    MMH ! hivi vituko vyengine navyo haya bora tuyawache manake sijaifahamu hapo juu aliposema Kushoto bingwa wa UBO,halafu wamedhohofika hali zao kama wakulima.haya jamani napita hapa sio pangu.
     
Loading...