Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabondia wagoma kurudi Afrika.......AIBUUU

Discussion in 'Sports' started by Boflo, Aug 14, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    [​IMG]Blaise Yepmou Mendouo


    Wanamichezo watano waliohudhuria miechezo ya Olympic jijini London Uingereza kutoka nchini Cameroon, wanasema wanataka ukimbizi kuendelea kubaki nchi Uingereza baada ya kutoweka katika kijiji cha Olympic wiki iliyopita.
    Wanamichezo hao wanaume watano wote wakiwa ni mabondia wameiambia BBC kuwa waliondoka katika kijiji cha mashindano ya Olympic mashariki mwa London baada ya kutishiwa na maafisa wa juu wa timu ya Olympic ya Camerron, kuwa wangeadhibiwa iwapo wangeshindwa katika mashindano hayo.
    Akizungumza kwa niaba ya wenzake mmoja wa mabondia hao amesema wanataka kubaki nchini Uingereza ili kuendeleza taaluma yao ya kimichezo katika ndondi.
    Hata hivyo mkuu wa msafara wa timu ya wanamichezo wa Cameroon David Ojong, amesema mabondia hao wamedanganya na kuwa hakuna yeyote aliyewatishia.
    Amesema mabondia wote walipata mafunzo ya kutosha pamoja na kulipwa vizuri na sababu hiyo huenda ni kuhalalisha kurotoka kwao.
    Mmoja wa mabondia hao Thomas Essomba amesema viongozi wa msafara wao waliwatisha kwa kuanza kuwaamuru wale waliokuwa tayari wameshiriki michezo mingine na kushindwa kusalimisha hati zao za kusafiria.
    Naye bondia mwingine Blaise Yepmouo, amesema kamwe hawataki kurejea nchini mwao kwani taaluma yao ya kimichezo itakufa.
    ''Tunataka kuwa mabondia wa kulipwa na hatuwezi kurudi Camroon.'' Anasema. ''Na hata ikiwa tutarudi hatuwezi tena kuendelea na ngumi. Watano waliopo hapa wanataka kuwa mabondia wa kulipwa na ndiyo maana tunaomba udhamini.''
    Wamesema kuwa kubaki kwao Uingereza kutawawezesha kupata udhamini na hivyo kuendeleza vipaji vyao katika mchezo huo.

    source:BBC
     
  2. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    warudi kwani hawakumbuki ya miaka iliyopita ya wachezaji kulamba stick uwanja wa ndege
     
Loading...