Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabomu Zanzibar.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Globu, Jul 20, 2012.

  1. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hali si shwari, polisi Unguja waaza kupiga mabomu ya machozi kila kona ya Mji. Habari zaidi kufuata.
     
  2. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hali inaendelea. UAMSHO wafanya maandamano.
     
  3. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Tatizo ni nini tena jamani?
     
  4. s

    silent lion JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 498
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Wadau kama kawaida yetu tunapashana habari kila zinapotokea, na hii ndo inaifanya JF kua sehemu ya kupata habari.

    Hivi sasa askari polisi visiwani hapa wamevamia mhadhara wa Uamsho na kufyatua mabomu mengi ya machozi.

    Wafuasi wa Uamsho walikua wamekusanyika tokea mchana na alaasiri ilikua ni wakati wa mhadhara. Lakini ghafla wazee wamevamia.
     
  5. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hali bao tete, mabomu kila kona ya mji.
     
  6. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mpaka sasa sijui nini tatizo, ila polisi wametanda katika barabara zote. Huku magari na watu wakikimbia ovyo. Mabomu yanaendelea kupigwa.
     
  7. m

    mattzakh Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunapo elekea sio kuzuri kabisa! ukipata picha tuwekee tuone mambo yanaendaje
     
  8. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Jamani nini tena?
     
  9. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Habari nilizozipata muda huu kutoka kwa jamaa walioko huko, kwamba eneo la Darajani kumetokea vurugu na sasa hivi jeshi la polisi wanatuliza fujo kwa mabomu.
     
  10. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,772
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    madhara ya serikali dhaifu kuwalea magaidi wa UAMSHO
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Dah
    Uamsho wanataka nini ten a?
     
  12. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wachukue Zanzibar yao
     
  13. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Jamani hawa uamsho Hawaoni msiba huu mkubwa
     
  14. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Nasikiliza Times fm wanasema watu wa uamsho walikuwa wamejikusanya kwaajili ya kufanya dua ya pamoja kuwaombea marehemu wa ajali ya meli!Lakini hawana kibali na nasikia serikali imekataza mikusanyiko ya aina yeyote ile ndiyo polisi wamevamia kuwasambaratisha!
     
  15. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,772
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    watakuwa wanataka kufuturishwa
     
  16. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Safi sana uamsho lianzisheni tu mpaka kieleweke'kuungana na li nchi lisilo na mila wala desturi ndio tabu yake hyo'mimi mbara pyua ila pia sipendi limuungano hili naomba kila siku life tu'
     
  17. M

    Maseto JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 681
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Poleni sana
     
  18. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Tunamsiba lakini unazalishwa msiba mwingine! Mungu hata kama tumekosea, tuokoe waja wako!
     
  19. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Polisi wapiga mabomu na risasi kutawanya waislamu waliokuwa mskn wa mbuyuni wakifanya muhadhara.
    Ilikuwa zamu ya amir farid kuzungumza bada kumaliza kuzungumza kwa sh suleiman haji.mara wakatokea polisi nakuanza kurusha mabomu bila sababu.bila yakuzingatia taifa kama limo kwnye msiba kwa kupoteza jama zao.

    CHANZO; Makame

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  20. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Dah! Ishakua balaa sasa!
     
Loading...