Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabomu yazidi kutengenezwa kidato cha nne

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Nyalotsi, Oct 5, 2011.

  1. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Kuna mwanafunzi yupo kwenye mtihani wa biology muda huu saa 9 na robo amenitumia maswali nimsaidie, amedai waliruhusiwa kuingia na simu na msimamizi wao. Hivi hawa ni wasomi wajao, au tuna mpango wa kujilipua wenyewe? Au wanatekeleza ilani ya magamba ili ionekane watu wanafaulu
     
  2. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ndo tz ya 50 years hiyo
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kwa hyo na we umemsaidia au?
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    I hope umemjibu kabla hujaanzisha sredi...
     
  5. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 520
    Trophy Points: 280
    Msaidie tu. Kakuamini kwa kuwa anajua una uwezo huo wa kutegua 'mabomu'. La sivyo asingekuomba....
     
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Weka maswali tukujibia afu mfowadie uonekane kichwa.
     
  7. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    nimemsaidia, sasa kama wote wameambiwa hivo na wengine wana cmu zenye net kwa nn usimsaidie m2 anaekufahamu na kukuamini kuwa atapata majib ya ukweli? Hata nikimnyima haisaidii kwani uozo umeshatengenezwa ni kuuzoa tu! Kuna m2 aliweka sired moja kwamba wasimamizi wameaswa kuwasaidia wanafunzi,nahisi hii ni stratergy mojawapo!
     
  8. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    lakini ukweli ni pale pale! Hili taifa linahitaji mabadiliko ya kiuongozi na kifikra! Watu kila kitu wanataka kuingiza kwenye campeni zao hata vya kiutendaji,hatutafika. Ndo maana hata wenye degree za kwenye mtandao wanapewa kuongoza nchi na kujiita ma dr wakati wameishia drs la nane.
     
Loading...