Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabomu yarindima arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lutala, Feb 22, 2011.

  1. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    JESHI la polisi mkoani Arusha limelazimika kuwatawanya wafuasi wa Chadema kwa kutumia risasi za moto na mabomu ya machozi. Wafuasi hao walikuwa wakitoka mahakamani huku wakimsindikiza mbunge wa jimbo la Arusha mjini, Godbles Lema (pichani kati) kuelekea ofisini kwake.

    Vurugu hizo zilitokea punde wakati wafuasi hao wakiwa katika barabara ya Boma ambapo walipofika mkabla na ofisi ya mbunge huyo iliyopo jengo la ofisi ya mkuu wa mkoa wa Arusha ndipo mkuu wa polisi wilayani Arusha,Zuberi Mwombeji aliapomuru polisi kufyatua mabomu na risasi za moto angani kitendo kilichofamya wafuasi hao kutawanyaika huku mbunge Lema akikimbilia ofisini kwake.

    Wafanyabiashara waliokuwa karibu na eneo hilo walionekana wakifunga maduka huku ofisi za manispaa ya Arusha na watu waliokuwa ndani ya jesngo la ofisi ya mkuu wa mkoa wakitoka nje ya jengo hilo kushuhudia vurugu hizo huku polisi waliokuwa kwenye magari mawili aina ya defender moja lenye namabri PT 1844 wakijitahidi kuwatawanya wafuasi hao .

    kaimu kamanda wa jeshi la polisi mkoani Arusha, Akili Mpwapwa alipoulizwa juu ya tukio hilo alishindwa kukiri wala kukataa juu ya tukio hilo lakini alidai kuwa ofisi yake bado inafuatilia tukio hilo kwa kina na atatoa taarifa kamili baadaye.
     
  2. Tores

    Tores JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Kulikoni tena embu tujuze kwa kina!
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Andengenye katumwa kwa kazi maalum,.....
     
  4. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kwa hali hii watalii watakuja arusha, watuambie kulikoni??????
     
  5. P

    Piriton Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Askari wetu, bado wapo kisiasa. Wamevaa magwanda na mifukoni wana kadi za CCM.
     
  6. m

    mzambia JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Lkn utawasikia ccm wakisema itelejensia yao ilionekana kutakuwa na vurugu
     
  7. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mazoezi haya wananchi watazoea mwishowe ya misri na tunisia tutayaona
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Hao wafuasi walifanya fujo gani hadi watawanywe? kama kuna taasisi bongo inaongozwa kimbumbumbu na wafanyakzi nao ni vihiyo inapaswa kuwa ni Polisi!
     
  9. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    mimi naona tahrir square ya tanzania iwe arachugga, na sio daresalam,.. Maeneo clock tower pale mpaka maeneo ya ofisi ya mkuu wa mkoa na kuendelea mpaka aicc wananchi watande tu barabarani. Tuone polisi watafanya nini...
     
  10. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    najuta kwann nimezaliwa tanzania!!
     
  11. n

    nyantella JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Una walaani baba na mama yako kwa kukuzaa. kuzaliwa TZ sio issue coz unaweza sepa ukaenda hata hapo kenya kama huna pesa ya kukupeleka marekani au wingereza!!!

    shame on you!! Wasomali pamoja na matatizo yao they are proud of their country na hutamsikia hata mmoja akitamka utumbo kama huo!! tatizo ni wazazi wako!! ila hawjaakufunga pingu na nenda kokote utakapo duniani. ila kumbuka huko unapokutamani kuna watu wamefanya kazi pakawa pazuri ili ma sponger kama wewe muende kuweka makalio yenu tu!!!!!
     
  12. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,650
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mkuu, ungetumia a polite language, bado angepata message.
    Hata hivyo nakushukuru kwavile unaonekana wewe ni mzalendo kama mimi.
    Pamoja na matatizo yetu ya umeme na miundombinu mibovu, naona ni bora kuishi Tanzania ambako watu wananiheshimu kwa jinsi nilivyo, kuliko kuishi nchi za watu ambako wanakuheshimu kinafiki.FOR A BLACK TANZANIAN, there is no better place than TANZANIA. Tuipende Tanzania, na tutatue matatizo yetu.
     
  13. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Dah! Hii kali unajuta kuwa mbongo?Da Susy ulitaka bmkubwa wako azae na Taifa gani?
     
Loading...