Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mabomu yanapigwa arumeru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by budot, Apr 22, 2012.

  1. b

    budot Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    nlikua napita maeneo ya tengeru mda si mrefu kuna askari wanapiga mabomu......nlivyouliza naambiwa ni wameru wamevamia mashamba sasa sijui ni yapi ya mtei au yale ya wawezekaji........kama ni haya ya mtei ya hapa tengeru sijui wameru watakua wamedanganywa na nani
     
  2. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Duuuuuuuuuuuh!!
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,331
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Mkuu wote si ni wawekezaji hao?
     
  4. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Jana usiku nilipita tangeru hapo sangarai niliona watu wanagawana shamba ambalo lilikuwa limetelekezwa na mwekezaji.yawezekana ndio lenyewe.
     
  5. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Leo usiku wananchi wa Arumeru walivamia shamba lingine eneo la Shangarai,shamba hilo linalojulikana kama kwa Singa,lilivamiwa usiku wa kuamkia leo,ambapo mamia ya wananchi walijigaia kila mtu akashika kipande chake,wananchi hao wakiwa mchanganyiko wa wazee,vijana walikuwa na silaha za jadi,kama mapanga.Walibaki shambani hadi muda wa saa kumi,polisi walipofika na kuwatawanya kwa mabomu

    my take
    Nashauri serikali itumie njia mwafaka kutatua kero ya ardhi meru,na si kwa mabomu wa risasi,kwa kuwa hakuna jeshi lolote litakaloweza kuzuia umma unaodai haki yao iliyoporwa.
     
  6. b

    budot Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    nadhani ni la wawekezaji weupe
    :smile:
     
  7. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Kwanini wasimchome moto huyo Mwekezaji ili mke wake huko Magogoni ajue kuwa Wenye nchi hawataki pororjo.....Nawaunga mkono wana-arumeru na watanganyika wenzangu pale wanapodai haki zao hata kwa nguvu au kwa upole, nawaunga mkono Haki haiombwi, inapiganiwa. Tutafika tu safari yetu ingawa wengine tutawapoteza njiani lakini tutafika tu
     
  8. b

    budot Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    kama ni la makaburu bora maana hawa jamaa watakua washatasmbua haki zao
     
  9. k

    kamalaika Senior Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 16, 2007
    Messages: 181
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ni shamba la makalasinga, wenyeji wanaliita shamba la tosi
     
  10. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,100
    Likes Received: 1,374
    Trophy Points: 280
    hii ni trailer tu picha kamili yaja soon!!
     
  11. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Wavamizi ni wapi? Wenye nchi au Muwekezaji mvamizi? Mbona hueleweki.
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wacha watu wakajigie maeneo yao. Juzi walivamia shamba la doly mpaka mama wa kizungu akaomba asiuawe, kwani yupo tayari wagawane ekari tatu tatu, na yeye akagawiwa ekari tatu.

    Wananchi wa Meru hawana mchezo
     
  13. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi hawa wawekezaji,walishakosea nini makwao??!!!Yaani pamoja na rabsha zote hizi hawafikirii kuondoka...Tokeni bwana mtuachie nchi yetuuuuuuuuuuu..
     
  14. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Na bado sana, Tunaanza kwa Mabwana wa mafisadi halafu tutakuja kumalizia kwa Mafisadi. Ukombozi unakuja
     
  15. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,828
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Hali si shwari katika jimbo la Arumeru mashariki, ni polisi wakiwapiga mabomu ya machozi, risasi na maji ya kuwasha wananchi, ni baada ya wananchi kuvamia moja ya mashamba makubwa ya wawekezaji toka jana usiku.
    Source; mimi mwenye niko hapa arumeru picha muda mfupi ujao nitaweka wadau.
     
  16. M

    Mabelana JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Na huu ushabiki wenu mh!
     
  17. b

    budot Member

    #17
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    mbona wenzako wameelewa
     
  18. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Kama wamevaima shamba la MTEI nawaunga mkono 100%
     
  19. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    poa mkuu
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Hao wawekezaji wakawekeze bagamoyo,
     
Loading...