Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabomu yamwibua Lowassa, arudi kwa kasi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwikimbi, Feb 17, 2011.

  1. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Sasa Lowassa amepata pa kuanzia, kama mjumbe na mwenyekiti wa kamati ya ulinzi ya bunge ametangaza rasmi kuwa atawatembelea waathirika, na tena huenda akaanzisha harambee kuwachangia.

    DOWANS - January Makamba
    Mabomu ya jeshi - Lowassa

    Hebu jaribuni kuweka uhusiano hapo
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Ukweli hayo yaliyopo Pekers Arusha ndio yatamaliza huo mji. Ni upuuzi wa hali ya juu kuweka eplosives kwenye makazi ya watu . Aibu kuu Tanzania. maeneo ya jeshi Huko mondoli nimakubwa ajabu lakini mabomu ya vita ya Uganda yako Moshono Pekrs.
     
  3. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ndio anatafuta njia ya upopularity.................... atoke vp
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    usituweke hewani bwana,tujaribu kuweka uhusiano gani?atimize wajibu wake kama mwenyekiti wa kamati,wahanga wasaidike,thats all i care about.....hayo mengine its up to him,kwasasa,tunafikiria wahanga na tunataka ukweli wa kilichotokea na uwajibikaji!!
     
  5. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tanzania bana kila kitu inawezekana....
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    mkuu una maana na haya nayo yanatarajiwa kulipuka?
     
  7. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mafisadi on the move.
     
  8. L

    Leornado JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa nini yasilipuke kama life span imeisha au mazingira yakuyatunza sio ideal?? serikali isipuuzie hili swala . Makambi yote mabomu yateguliwe.

    Nini kazi ya panya wa SUA ? kwa nini wasitumike kugundua mabomu yanayokaribia kulipuka?

    :A S 20::A S 20::A S 20: RIP na pole majeruhi
     
  9. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hoja yako ina aina fulani ya mwelekeo ya kufanya uchunguzi zaidi maana its too much coincidencces! HAMAD asubuhi ya leo kasema huenda kuna hujma!! nashauri kama kuna mwandishi wa habari humu jamvini amuulize vizuri HAMAD atufafanulie ili tupate pahala pa kuanzia!!!!!!!
     
  10. c

    chelenje JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunahitaji misaada kwa wahanga kwanza....!!!
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Tanzania bila Edward Lowassa inawezekana!
     
  12. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,374
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Wewe Mfamaji nani kakwambia kuwa kuna mabomu T/Parkers. Don't assume my dear, the place is safe. Don't wory.
     
  13. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    haiwezekani...tena haiwezekani
    kama ingekuwa inawezekana basi wasingemchagua jamaa tena kupita bila kupingwa..lol..
    K wa ccm inasezekana sana, kwa sababu akili zao zote zilishafikia kikomo cha kufikiria na kuona Lowasa ndio basi
    who cares?..yes we do, but they don't and are the ones holding powers.
     
  14. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #14
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,729
    Likes Received: 983
    Trophy Points: 280
    hawa viongozi wote kkuwatembelea wananchi then what next ...solution ? wamesikia pale ni kule serengeti wanakoendaga.....waache SIHASAuanzia baba yao kikwete wanatuzingua tu wazee....mabomu yameshalipuka mara tatu hii na zote wameenda !
     
  15. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ngoja tuone, kama atafanya hayo mambo bila takrima.
     
  16. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,896
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    kwani kina willy gamba wako wapi?
     
  17. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Gone are those good old days, sidhani kama Tz ya leo bado tunao akina Willy Gamba? RIP A.E. Musiba, aliandika riwaya hizi akiwa jela Ukonga na akabakia Mzalendo wa nchi yake.
     
  18. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,544
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Anajaribu kutusahaulisha tuone amezaliwa upya katika vazi la kuwajali wa TZ. Unafiki utawaua wapenda madaraka kwani hapa ndo anataka sasa aonyeshe yeye ni mtu mwema aliyewapenda wa TZ. Na hii ndo maana ana juhudi za kuonyesha bado DOWANS inahitajika ila kilichokosewa pale ni mkataba ila tu alikuwa na lengo zuri tu la kuwasaidia wa TZ.

    Tunahitaji mawazo mapya na siyo mawazo yaliyopigwa msasa au kufutwa vumbi.
     
  19. m

    matawi JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Na zile mvua za kutengeneza vipi atatuletea maana huku kishapu pakavu sana
     
  20. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,491
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    Guys mssingize siasa kwenye issue ambazoni serious, Lowassa fisadi, watoto na akina mama wanahitaji msaada , kama nyie hamtoi akitoa yeye tatizo liko wapi? hivi mmeiona hali?? au ni kuandika andika tu! people are crying Lowassa alijua yatalipuka?? fxxx!!!!1
     
Loading...