Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabomu yaendelea Kurindima Zanzibar!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ni Mimi Msiogope, Jul 20, 2012.

  1. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taharuki msibani!
    Baada ya kikundi cha Uamsho kuanza pilika pilika na Jeshi la polisi pale saa 11 jioni, Hadi sasa bado maeneo mengi visiwani Zanzibar hali imeendelea kuwa Tete kwa kuwa watu wengi wamejitokeza na kuanza kuwasha matairi na kufunga Barabara maeneo ya Mkunguni,Darajani na maeneo mengine!..
    Taarifa ni kwamba sasa madai yamegeuka na Watu wanasema Wanataka Uhuru wa Zanzibar!..
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii nimesikia ITV jamaa wanataka zanzibar yao
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    msiba unahusiana vipi na kuzama kwa meli?
    Udhaifu aliousema mnyika ndio huu!intelijensia haikujua jambo hili?
    Tuombe mungu makanisa yasichomwe.
     
  4. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Kama ni zanzibar yao si wapewe waendelee kufa na meli zao?
     
  5. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haba na haba hujaza kibaba.serikali dhaifu matunda yake ndiyo haya.wapeni uhuru wao lakini uhuru kamili nikuifahamu kweli.bila kweli hata wakipewa uhuru wakibinadamu wataanzisha madai mengine mara sharia, kadhi,ijumaa wapumzike.yetu macho na masikio na Mungu aturehemu maana misiba na majanga yamekuwa mengi yametulemea
     
  6. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Nawapa hongera waZanzibari wanaosimamia kidete kuidai nchi yao bila ya kuona haya wala kuogopa ogopa ,litakuchwa tu !
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kudai uhuru huku tukiomboleza?
     
  8. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binafsi yangu naona Logic kwenye madai yao!
    Badala ya kuruhusiwa kuukubali au kuukataa Muungano tunaambiwa "Tuboreshe" muungano? Kuna haja gani ya kumrekebisha mke ambaye uliozeshwa na baba yako wakati hazai? Mke mzuri ni yule wa kuozeshwa au uliyemtongoza mwenyewe?...

    Wapewe Zanzibar yao ili nasi 'Waoga' tupate Tanganyika yetu kwenye Silver plate.
     
  9. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Vipi wana andamana kuelekea Ikuru ya Zanzibar? Mapinduzi ya kule Mali yalianza hivi hivi,
     
  10. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hebu endeeni kuchangia kwanza badae ntahitimisha.
     
  11. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Hawadi Uhuru bali wanachokidai ni kuondoa dhulma za kudumazwa na mipango sikivu ya CCM ,mipango isiyo na tija ya maendeleo si kwa Mzanzibari hata Mtanganyika ,UCCM ulioota mizizi na mashina ndio unaotukandamiza ,watu wanakufa kila leo ,syria watu wanakufa kwa mamia kudai kumuondosha dikteta na chama chake.Huu si wakati wa kuiachia Zanzibar bali hata huko Tanganyika mnatakiwa muamke.

    Kama huko uarabuni kulitokea Spring naona East Afrika kunahitaji summer,kuwaondoa vikaragozi wezi mafisadi watesaji ili tupate kusonga mbele.
     
  12. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ni haki ya watu wa nchi zote mbili kufanya REFERENDUM kuamua uwepo wa muungano. Hicho ndio kipimo pekee cha UHURU wetu. Hii ndoa ya pete haina maisha.
     
  13. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    mbona lisu alijibiwa na viongozi wao bungeni kuwa zanzibar haikuwahi kutawaliwa sasa wanataka uhuru toka wapi?

    waulizeni wachina walichofanywa Tiananmem square 1989

    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
     
  14. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo letu huku Bara ni waoga!
    Wengine tuko busy na kuganga njaa zetu
    hakuna aliye tayari kujitoa sadaka kwa ajili ya wengine..
     
  15. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Hakuna mwenye wakati wa kura ya maoni ,kwani muungano huu ulipigiwa kura ya maoni ,baba yenu wa taifa alisema wazanzibari wakiuchoka muungano wapewe nchi yao ,dalili zote zinaonyesha wamechauchoka sasa kunasubiriwa kitu gani ?
     
  16. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Hapo umesema kuwa bado Tanganyika ni waoga ,ila kwa mikiki hii ya CCM na CDM naona karibu woga utawaondoka ,wacha hizi risasi na mabomu ya polisi yazoeleke tu.Mjeshi kama hajazoea sauti za risasi na mabomu lazima atakimbia vitani ,lakini akizoea hupenda kila wakati awepo vitani na waZanzibari wameanza kuzoea tena wanazoea kwa kasi ya ajabu na huu ndio muamsho katika sura mpya ya waZanzibari wa kizazi cha leo.
     
  17. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Muungano ulisha vunjika kwenye mioyo ya wananchi ya wa zanzibar kinachofanyika sasa hivi ni kuendelea kuulazimisha uzidi kustawi kwenye mioyo ya viongozi ambao kwa kiasi kikubwa wao ndio wanaonekana wana maslahi nao.
     
  18. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Exactlly!
    Hakuna marefu yasiyo na ncha!
    Tena ukiona ngoma inalia sana ujue inakaribia kupasuka!
    Serikali hapa ilipo imeshafutwa kwenye mioyo ya Watanzania wengi yenyewe bado haijashtuka tu!.. Usalama wa Taifa na majeshi baadhi yao ni vijana ambao hawapendi uhuni huu uendelee.. Time will tell.
     
  19. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    mbona ni swala la wao kutuandikia talaka na wala si kuchoma barabara/kitanda
     
  20. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na maslahi ya baadhi ya Wazanzibari ni machache na ya kijinga kuliko uhai na thamani ya Uzanzibari wao.. Sema tu hawajajitambua
     
Loading...