Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabomu ya Nuclear/Atomic nayo yalilipuka?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MPadmire, Feb 19, 2011.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Jamani nauliza, mabomu ya atomic nayo yalilipuka?

    Mie nashauri kuwa makomandoo tulionao Tanzania wapite kila kambi ya jeshi Tanzania na washirikiane na wanajeshi kuchimba mahandaki ya kuhifadhia silaha.
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    ya nchi gani
     
  3. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Nchi ya wadanganyika - TZ
     
  4. m

    mshaurimkuu Member

    #4
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makomandoo? Nchi hii nayo ina komandoo? Labda makomandoo wa matumbo yao! Makomandoo wa ukweli wako huko kwa wenzetu - nendeni Uchina na Israel mkaone makomandoo walioenda shule, ambao hawajui kitu kingine zaidi ya falsafa moja tu: TAIFA LANGU KWANZA.

    Hao ndio makomandoo na majemadari ambao kama taifa ni fahari kuwa nao na sio hawa wanaowatukuza, kuwatetea, na kuwasemea mafisadi. Nakubaliana na Dr. Mkumbo kwamba wa kulaumiwa ni sisi wapiga kura ambao kila mara tunarudia kosa lile lile la kuwarudusha wale wale madakani pamoja na kushindwa kwao. Fikiria hali ya nchi ilivyo sasa hivi - ni aibu.

    Siku kila mtanzania (au walio wengi) wakiamua na kuongozwa na falsafa ya "TAIFA LANGU KWANZA"; sote tutakuwa makomandoo na nchi itasonga mbele.
     
  5. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,884
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    Mkuu makomandoo wana kazi ya kuchimba mahandaki ya silaha?
     
Loading...