Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabomu ya machozi yarindima tena Zanzibar leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tpmazembe, Jun 17, 2012.

  1. t

    tpmazembe JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Polisi wanaendelea kutumia nguvu nyingi kutuliza watu hivi mpaka lini? Leo boko haramu wamechoma makanisa matatu nigeria, kwa nini serikali isiwasikilize hawa watu jamani?

    Au kama inajua haitawasikiliza kwa nini isikivunje hiki mkikunde? Tutaendelea kuishi hivi mpaka lini?
     
  2. t

    tpmazembe JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Tutafiki kweli kwa hali hii kila siku maandamano na mabomu ya machozi?
     
  3. t

    tpmazembe JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    KWA KWELI SASA TANZANIA INAKUWA KAMA SOMALIA AU AFGHANISTANI KWA HALI HII,HUKO ZNZ NIMEONGEA WABARA KAMA WANNE WANASEMA MAISHA NI YA HOFU KAMA VILE LABDA WAO NI WAUAJI WANATAFUTWA.kuna jamaa mmoja wa hapa ni msambaa kajenga huko znz in anasema hao hao uamsho mameamua kukata kabisa fensi yake makusudi kisa ni ili tu aondoke arudi kwao tanga,sasa maisha ya hivi kweli tutafika
     
  4. n

    nyandaojiloleli JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    serikali itumie busara katika hili.
     
  5. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Inabidi wasilkilizwe wanachotaka sio kutumia nguvu unaweza kuta wana jambo la msingi tuu.
     
  6. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sitaki kuamini mzaha mzaha huu. Kwani serikali inafanya majaribio gani? Maana nilitegemea ingekwisha chukua hatua stahiki tangu zamani. Labda watuambie kuwa intelijensia ya IGP Mwema haivuki bahari. Mungu uhirehemu TanZania
     
  7. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    I support UAMSHO movement hata kama mimi sio Mwislamu!

    Serikali legelege inaogopa nini kuwasikiliza madai yao??

    CCM wanafaidika vipi na huu Muungano usioeleweka??

    NB; Nyie waislamu wa JF punguzeni chuki dhidi ya sisi wakristo kwa kuficha upumbavu na udhaifu wenu!!
     
  8. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hata jeshi zima likihamishiwa Zanzibar,vurugu hazitoisha. Nani asiyejua madhara ya kuishi na kero kwa muda mrefu.Magamba lazima wawajibike kwa Moreno Ocampo wasipokuwa makini.Mzizi wa madai ya uamsho ni zaidi ya tunavyodhani lakini J.K,Pius Msekwa,Rais mstaafu Amani Karume na Dr.Shein wanajua nguvu ya historia iliyopakwa matope pale Zanzibar.

    Kwa wanaojua vizuri kupika proganda za kivita na uasi ni rahisi kuchochea vurugu za makundi kwa njia ya kutoa elimu hasi kwa wahusika. Haitakiwi kutumia nguvu nyingi then akili kidogo ktk kusuluhisha mgogoro unaofukuta pale Zenj,la sivyo damu itamwagika.

    Tuache ushabiki usiojenga...ooh let them go, Mara polisi walikuwa wapi kudhibiti mapema-then what? Wale ni binadamu wenye akili timamu hivyo wanapashwa kusikilizwa.Kama J.K ana uwezo wa kuongea na wazee wa DSM anashindwa nini kuongea na wazee wa Zanzibar kijua namna ya kumaliza tatizo kwa njia ya amani?
     
  9. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mtu yeyote anashawishika kukubali kuwa," huu ni mpnago wa ushirikiano kati ya serikali ya mapinduzi zanzibar na wanauamsho.Kwahili basi tukubali serikali haina usalama wa taifa wala intelijensia ya polisi.Na kama wapo basi nathibitisha kauli yangu, kuwa ni ushirikiano.masuala haya lazima serikali ingekuwa imechukua hatua na yasingerudiwa; hawa wanafanya hivyo sababu kuna mkono wa serikali ya mapinduzi zanzibar
     
  10. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    madai yao mengi hayatekelezeki mfano hili la kuchoma makanisa ili zanzibar liwe taifa la kiislam 100%, wanaweka madai yasiyotekelezeka kwa makusdui ili pawepo na sababu ya kuendeleza vurugu mpaka pale dar el harb (house of war au nyumba ya vita) itakapo kuwa da el salaam (islamic house of peace) Tanzania kwa ujumla wake ni dar el harb sasa usitegemee mpambano kukoma si kwa kikazi hiki wala kijacho. Nchi kama misri hali kama hii iliwapata miaka zaidi ya elfu moja iliyopita na bado mpambano unaendelea kwa sababu bado 10% ya raia wake ni wakristo, chezea muhammadans weye!
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Huu mchezo una baraka za wapuuzi wachache ndabi ya serikali zote mbili!
     
  12. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    i support UAMSHO
     
  13. J

    John W. Mlacha Verified User

    #13
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    wapewe nchi yao ccm inatupeleka pabaya kama hamjui
     
  14. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu weka na picha tuone mambo halisi yalivyo huko zenji.!
     
  15. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    i second you!
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Wachapwee tu hao uharisho!
     
  17. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Unasapoti Uamsho kwa kigezo kipi embu dadavua maana wengine tusije tukawa tunawachukia tu kumbe Serikali ndio yenye makosa. Embu funguka kama great thinker bila upendeleo wa mawazo yako
     
  18. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wachapwe kwakosa lipi embu funguka utueleze tusioelewa ulichokiona acha kujibu kama msukuma guta funguka kama great thinker bila uonevu wa upande wowote
     
  19. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Wanapingana na Muungano usiokuwa na tija kwa wazanzibar hivyo seikali zote mbili zinatakiwa kukaa na hawa UHAMSHO wasione aibu!kuwafuata na wazungumze nao kwani watanzania wasasa hawatishiwi kwa risasi na maji ya kuwasha!!chaguo nikuongea nao.
     
  20. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kila kikundi kikikurupuka kipewe Nchi tu, kwanini unasema hivyo
     
Loading...