Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabomu ya machozi yarindima Kigoma

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kaizer, Nov 1, 2010.

  1. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    kwa mujibu wa taarifa ya star tV sasa hivi, manispaa ya kigoma ujiji mabomu ya machozi yamepigwa, (na possibly risasi za moto) kuwatawanya wafuasi wa chadema waliokuwa wanashinikiza matokeo yatangazwe. chadema wamekamata udiwani kata 6 na CCM 5...

    wananchi wamepiga magoti chini na kuinua mikono juu....HALI SI SHWARI...:sad:

    Nina wasi wasi kama hali ndo hii, huko Nyamagana na Arusha itakuwaje?

    kwa waliopo kwenye ground watujuze zaidi
     
  2. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    CCM Hawaiwezi Chadema...
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Amani ya nchi hii ipo mikononi mwa CCM kutumia busara kukubali matokeo
     
  4. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh jamaa hawataki kukubali kushindwa!!!inatisha!!
     
  5. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hawa watu walijua watatuongoza milele.
     
  6. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    Unajua majirani zetu, kilichopeleka wakacharangana ni TUME ya uchaguzi....kuchelewesha matokeo na kuchakachua...zama hizi za teknolojia, huwezi kuchakachua kirahisi kura za udiwani na ubunge!
     
  7. g

    guta2010 Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa taharifa kutoka kigoma ccm imenyakua jimbo moja tu.majimbo mengine chali mbaya.
     
  8. Charles Mtekateka

    Charles Mtekateka Verified User

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 277
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Tehee teheeee! Thanx mkuuu!
     
  9. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,498
    Likes Received: 907
    Trophy Points: 280
    Watu wanaichezea sana Amani ya Nchi
     
  10. lemurungu

    lemurungu New Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaosababisha vurugu ni wale ambao hawataki kutangaza matokeo ili wananchi waondoke
     
  11. M

    Mtokambalisana Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tusiruhusu uchakachukuaje ....wanachelewesha kutangaza matokeo ili wachakachue...TUWENI MACHO NA HAWA MAFISADI
     
  12. k

    king ndeshi Senior Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    WASHKAJI NILIKUWA NASKILIZA NEC LIVE KTK ITV,Dah HALI SI SHWALI KWA WANAMABADILIKO, NA NAZANI YALE MAJIMBO CCM WALIOCHAKACHUA MATOKEO YAKE YAMEFIKA NEC MAPEMA,ILA MAJIMBO YALIYOKO MAJIMBO KAMA MWNZA KILIMANJ SHINYANGA MBEYA MUSOMA NAONA BADO MCHAKATO WA KUCHAKACHUA BADO UNAENDELEA:nono:. pamoja
     
  13. k

    king ndeshi Senior Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    WASHKAJI NILIKUWA NASKILIZA NEC LIVE KTK ITV,Dah HALI SI SHWALI KWA WANAMABADILIKO, NA NAZANI YALE MAJIMBO CCM WALIOCHAKACHUA MATOKEO YAKE YAMEFIKA NEC MAPEMA,ILA MAJIMBO YALIYOKO Mikoa KAMA MWNZA KILIMANJ SHINYANGA MBEYA MUSOMA NAONA BADO MCHAKATO WA KUCHAKACHUA BADO UNAENDELEA:nono:. pamoja
     
  14. M

    MILTON Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sorry nilikuwa not reachable

    naomba kujua ubungo vipi?
     
  15. b

    buliba Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nasikia Temeke hapatoshi...mpaka watoto wameumizwa na mabomu ya machozi. Tarime nako kuna mtu kachinjwa. Jamani, CCM wanakaribisha vita. Kubalini mmeshindwa. Uroho wa madaraka hata kwenye maisha ya watu wenu? Hamkuumbwa mtawale milele!

    Kubalini maamuzi ya wenye nchi!
     
Loading...