Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabomu ya machozi yapigwa mipango

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mlendamboga, Sep 14, 2011.

  1. Mlendamboga

    Mlendamboga JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Taarifa zaidi kutoka Chuo cha MIPANGO nikwamba kuna milindimo ya Mabomu ya machozi kuwatawanya wanafunzi waliokuwa kwenye vikundi vikundi.
     
  2. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Heta habari iliyokwenda shule, inamaana wanafunzi wakiwa kwemye makundi ndiyo wapigwe mabomu, wewe wa wapi?
     
Loading...