Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabomu ya machozi, vifaru,ffu,farasi,majiyakuwasha vimeshindwa na nguvu ya umma.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by politiki, Feb 10, 2011.

  1. p

    politiki JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Vijana wa tanzania saa ya ukombozi imefika tuungane tuingie kazini
    kwa ajili yetu na vizazi vijavyo kwani tuna kila sababu ya kuipinga
    serikali ya kiukandamizaji kwani sisi tuna hali mbaya kuliko misri
    kiuchumi na kijamii. Wamisri wengi walikuwa wanalalamikia rushwa,
    ajira, ufisadi uliokithiri, mambo ambayo ndio yaleyale watanzania
    tumekuwa tunaathirika nayo. Kwahiyo vijana tujipange tuingie kazini
    wakati wa kukaa pembeni na kulalamika wakati wenzako wanakula
    nchi umekwisha. Tusiogope mabomu ya machozi, vifaru wala ffu kwani
    misri walikuwa navyo mara kumi ya hawa tuliokuwa nao hapa lakini
    vyote vilishindwa na hatimaye nguvu ya umma ilishinda. Kikwete
    ujumbe umeshamfikia kwahiyo anawasubiri vijana kuona uwezo wetu
    ili aanze kujitetea kwa kuruhusu mabadiliko ya ukweli au naye aachie
    ngazi tusipotezee golden chance kama hizi kwani haziji mara mbili
    jumamosi ijayo tarehe 19 mwezi february saa 4 asubui tunaanzia jangwani
    mpaka downtown mpaka kieleweke.
     
  2. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    We've a lot to learn from Tunisia and Egypt. This kleptocracy thing going on in Tanzania has to come to an end by hook or crook.
     
Loading...