Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabomu ya machozi ndani ya ofisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kuchasoni Kuchawangu, Sep 15, 2012.

  1. Kuchasoni Kuchawangu

    Kuchasoni Kuchawangu JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 485
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wakuu nimekuwa na maswali mengi sana juu ya polisi kupiga mabomu ya machozi mpaka ndani ya ofisi kule nyololo Iringa.
    1:je lengo lilikuwa kwa waliokuwemo ndani ya ofisi?
    2:nini kilikusudiwa watoke ndani wakimbie?
    3:nini maana yakutawanya watu,walio nje au walio ndani ya ofisi?
    4:je ni agizo la RPC Kamuhanda kuwa wafanye hivyo,maana alikuwepo eneo la tukio akitoa amri.

    Na maswali mengine mengi ambayo unaweza kuyaongezea.Wakuu haya ndiyo mafunzo ya jeshi letu la polisi juu ya kutawanya watu.Hata kama wametawanyika ni halali kupiga bomu la machozi ndani ya nyumba walizokimbilia? Kama hii si haki kwanini viongozi wa juu wa jeshi la polisi wasichukuliwe hatua?

    Nawasilisha.
     
  2. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Police na ccm wanafikiri kwa kutumia masaburi
     
  3. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,446
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
  4. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ulishaambiwa wale hawakuwa polisi ila green guard ya Ccm na haikwenda pale kutawanya watu ilikwenda kuua wafuasi wa chadema kwa amri ya Ccm na kamuhanda ndo maana hata ukigoogle jana la pacificus cleophus Simon haonekani kama aliwahi hata kusoma shule tu ya secondary manaake ni kibaka tu wa mtaani ambaye haelewi hata taaluma ya mabomu wala amri za kipolisi na ndo maana wakawa wanapiga mabomu mpaka ndani ya nyumba kama wanafukuza mbu kwa dawa ya rungu
     
  5. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Police na ccm wanafikiri kwa kutumia masaburi
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Polisi wanapiga mpaka ndani ya misikiti hayo mabomu ya machozi, wala siyo issue. Leo wajivuni wachache wanapotiwa adabu inakuwa issue?
     
  7. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Waliambiwa wasubiri amri, ila waende kwenye target. Unajua target ilikuwa ni nani? Ni yule waliyemshuku kuwa yupo ndani! Na walipomkosa, hasira zao zikahamia kwa waandishi.

    Mungu akisema siyo hata ukeshe uchi kwenye barafu na kutoa makafara kwa ibilisi haiwezi kuwa ndiyo.
     
  8. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Zomba we naona ni mpagani kila uchangiapo 90% ni lazima utaje kanisa au msikiti.
     
  9. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hizo ganister ni zile walizoziingiza nchini kinyume cha sheria na ndio maana Nape kasema wao hawatakwenda mahakamani kushtaki akijua ukweli kuwa wataumbuka.
     
  10. Jagarld

    Jagarld JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 1,395
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Niemöller is perhaps best remembered for the quotation:
    First they came for the Socialists, and I did not speak out--
    Because I was not a Socialist.

    Then they came for the Trade Unionists, and I did not speak out--
    Because I was not a Trade Unionist.
    Then they came for the Jews, and I did not speak out--
    Because I was not a Jew.
    Then they came for me--and there was no one left to speak for me.
    Unaweza ukashangilia lakini hakuna ajuaye kesho na keshokutwa zamu ya nani,jambo baya likitokea itikadi,ukanda,ukabila au dini ni vitu ambavyo havitakiwi kujionesha dhahili mlengo wa kushoto.
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Tatizo ni shule ndo maana busara ya walio wengi ni ndogo!!!!
     
  12. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,703
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
  13. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mbona siku ile nje ya Wizara ya Mambo ya ndani walipoandamana bila hata ya kibali, tena mbele ya kamanda Kova POLISI hawakurusha hata karatasi. weeeeee....

    DSC_0253.jpg

    View attachment 65037
     
  14. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ... unao umakini wa hali yaa juu sana mkuu!!!

     
  15. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    mkuu polisi ni CCM
     
  16. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,038
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Heri kama na wewe umeona
     
  17. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    polisi na sisiemu wote ni wale wale. Kova na Nape nafasi moja ya progaganda
     
  18. B

    Bartazar JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Zomba, Hivi Lumumba wanakulipa bei gani kwa kazi unayoifanya humu jf, na unajishughulisha na kazi gani nyingine?
     
  19. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,108
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    Polisi siyo wabaya hasa wale wa ngazi za chini.polisi anafanya kile ambacho bosi anahitaji akifanye.akitumika vibaya ndivyo hivyo atakavyo fanya halafu ukamgeuza polisi huyohuyo uliemtumia vibaya akafanya mabaya ukamtumia ili afanye vizuri atafanya vizuri sana.tatizo liko kwa wakubwa ambao wanalazimika kupigana kufa na kupona ilikulinda nyazifa zao.wanaelewa fika kuwa ccm itakapoondoka nao kwa heri.kuliko askari wadogo wanaoelewa kuwa hakunawatakachopoteza.ije cdm,tlp,nccr wao watakuwepo tu.ukizingatia kuwa hakuna chama kitakacho kuja na askari wake baada ya kupata madaraka vyote vina wategemea askari hawahawa.jibu chaguwa viongozi bora wawatumie askari vizuri wafanye kazi zuri.
     
  20. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,108
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    Polisi siyo wabaya hasa wale wa ngazi za chini.polisi anafanya kile ambacho bosi anahitaji akifanye.akitumika vibaya ndivyo hivyo atakavyo fanya halafu ukamgeuza polisi huyohuyo uliemtumia vibaya akafanya mabaya ukamtumia ili afanye vizuri atafanya vizuri sana.tatizo liko kwa wakubwa ambao wanalazimika kupigana kufa na kupona ilikulinda nyazifa zao.wanaelewa fika kuwa ccm itakapoondoka nao kwa heri.kuliko askari wadogo wanaoelewa kuwa hakunawatakachopoteza.ije cdm,tlp,nccr wao watakuwepo tu.ukizingatia kuwa hakuna chama kitakacho kuja na askari wake baada ya kupata madaraka vyote vina wategemea askari hawahawa.jibu chaguwa viongozi bora wawatumie askari vizuri wafanye kazi zuri.
     
Loading...