Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabomu ya machozi Arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Arushaone, Sep 20, 2012.

  1. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ni maeneo ya Kwangulelo baada ya jamaa mmoja mwenye gari alipomuua dereva wa pikipiki baada ya kupita gari lake ghafla. (pikipiki ilichomekea gari)
    Mwendesha bodaboda alisimama pembeni ya barabara na kupiga magoti kuomba msamaha kuwa alikuwa anajiokoa kugongwa na gari ligine ila jamaa mwenye gari alichomoa bastola na kumuua hapohapa. Hayo yalijiri juzi
    saa 3 usiku na leo ndio mazishi. Cha ajabu yule dereva pamoja na kuwekwa kituo cha polisi, aliachiwa as if aliua kuku tu. Leo wakati wanajiandaa kwa mazishi yule aliyeua kaonekana akiendesha gari lake na ndipo wananchi na madereva wa bodaboda wakaenda nyumbani kwa yule muuaji na kuchoma nyumba yake na kuharibu kila kitu. Baada ya hayo kujiri wakawa wanaelekea nyumbani kwa wafiwa na kumbe taarifa zimeshafika polisi ndipo wakaja kujaribu kutawanya watu... Wananchi wamekataa wanahoji kisa cha mtu kuua na kuachiwa usiku huohuo. Wakafunga barabara kuu ya Moshi-Arusha. Polisi walipoanza kupiga mabomu ya machozi ndipo wananchi wakabeba mawe na kuiweka gari ya polisi kati kabla hawajaanza kupambana na polisi magari mengine ya FFU yaliyokuwa mahakamani kwenye kesi ya Lema yakaenda kutoa sapoti na ndio kisa cha MABOMU. Magari sasa yanatumia barabara ya Kwangulelo-Kijenge.
     
  2. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Chadema hao!
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    waambie waandishi wakae mbali
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nimeshtushwa na jamaa kumuua mwenzake.....!!!
    Yaani anathamini gari kuliko utu...?
    Mtu mpaka kaomba msamaha bado unamshuti dah!!!
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Duh! Ama kweli serikali tawala sasa ni dhahiri kabisa inaendeshwa ndivyo sivyo!

    Mtu kaua tena aliyeuawa alikukimbilia na kukuomba msamaha halafu bado ukamtoa duniani tu! Na baada ya hilo bado uko huru baada ya masaa kadha ya tukio! Hakika huyu jamaa aliyesababisha hili hata naye kifo kinamstahili.
    Hili alilotenda halikubaliki kamwe ktk jamii ya Watanzania!

    Ngoja tupate na maoni ya memberz!
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,107
    Likes Received: 3,653
    Trophy Points: 280
    Huyo aliyeua muangalieni vizuri anaweza kuwa Ighondu, haiwezekani aue halafu awe nje wakati lulu anasota keko kwa kanumba kutishia kujiangusha na akaangukia uchogo wala hajapigwa na "kitu chenye ncha kali"
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Jinga mtu huyo linapita! Huyo huyo huyo!!
     
  8. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Mkuu hali ilikuwa mbaya kama tuko somalia hivi...Moshi wa mabomu ulikuwa umetanda angani...
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe ulikuwepo yote yakijiri au umehadithiwa tu, maana hiki kisa chako kimekaa kipaukwa pakawa, kimepambwa kumfanya mwendesha gari ni Shetani mmoja mbaya sana.

    Visa namna hivi huwa siviamni mpaka niipate picha kamili, hii yako siiamini mpaka sasa, sijui baadae.
     
  10. k

    kupe JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 974
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Ndio maisha ya arusha hayo ambako 99% ni chadema.
     
  11. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni hata mimi nipo eneo la tukio. Pesa ipo juu ya sheria kwa serikali ya ccm.
     
  12. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nchi hii sasa kweli tumefika pabaya. yaani mtu anamtwanga risasi mwenzake ambaye amepiga magoti kuomba msamaha hadharani! Ni vigumu kuamini kwua haya yanatokea Tanzania
     
  13. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyo aliyeua mwenzake na kuachiwa na polisi ni nani?
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hauamini nini sasa?????
    Kama wewe unakatabia ya kurushaga kitu hambacho haujadhibitisha hakika ujue ni wewe tu ndio mjinga!

    Humu jamvini member wako makini zaidi ya ujuavyo (uvikirivyo) na labda ni wewe na lile genge lako ndio mnashindwa kuamini yajirio hapa jamvini!

    Pole kwa kukosa uaminifu!

     
  15. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    zomba nakushauri kuendelea kusoma hii thread utakuta watu wengine watakaokanusha au kuikubali taarifa hii. Hata kama sio hapa jaribu kusikiliza radio au hata magazeti. Ahsante
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    yaani nyan'gau huyu anaona gari lake bora kuliko uhai wa mtu, he he he he he yaani ningempata huyu namfunga makamba halafu namkata kiungo kimoja baada ya kingine halafu nambandika kwenye sufuria halafu naenda kutupia simba au kunguru shenzi kabisa pumbavu. Namlaani kwa maneno yote magumu huku dunia, kila balaa na mkosi vimuandame, kha mtu unakosa utu namna hii hata hao polisi waliomtoa na wenyewe walaaniwe tena kama wamepokea kitu kidogo adhabu yao iwe sawa na ya muuaji
     
  17. F

    FJM JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kuna uzi mwingine una taarifa ya watu waliopelekwa mahakamani kwa madai ya kumtapeli mke wa Chagonja. Na inasemekana watuhumiwa hapo wapo rumande. Sasa inakuwaje mtuhumiwa wa utapeli anakuwa rumande lakini muuaji anaachiwa huru? Raia wako salama?

    Pili, huyo muuaji anamiliki silaha kihalali? Na aliomba kwa sababu zipi?
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nampa hongera sana mleta mada maana amejaribu kuunganisha tukio la juzi na la leo ili kumpa msomaji picha kamili...huu ndio uandishi uliotukuka!
    Bahati mbaya niko kwenye simu ningekuongezea Reputation mkuu wangu.
    Achana na zomba ambaye hata akiona picha anauliza..."imepigwa na nani?"
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo unatakaje????

    Acha kutumika kihivyo wewe kijana!
    Iko siku utanyimwa haki yako na utajashangaa na roho yako bila ya majibu!

    Tumia kichwa kufikiri na siyo masaburi yako!
     
  20. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,682
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Arusha ilikuwepo, ipo na itaendelea kuwepo
     
Loading...