Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabomu ya gongolamboto (inatisha)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lukansola, Feb 21, 2011.

  1. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nimesikia sasa hivi kwamba huko kitunda kuna utumbo wa binadamu unaning'inia kwenye waya wa umeme mpaka hivi sasa ninapoandika, ni habari inayonishangaza na nimeona niirushe kwa faida ya wanajamii wengine.

    SOURCE: Bonge wa Power Breakfast ya Clouds FM 07:40 AM EAT
     
  2. Emmado

    Emmado Senior Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Duh! Hi inatisha sana.. . . Yan Gongo la Mboto imegeuka ''war zone''
     
  3. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mabomu yametapakaa eneo kubwa la mkoa wa Dar es Salaam na Pwani, taarifa kutoka Rufiji zinasema bomu kubwa limeokotwa karibu na mji wa Ikwiriri
     
  4. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ni kweli, upo karibu kabisa na home!
     
  5. kuberwa

    kuberwa JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ndo amani tunayo hubiriwa kila cku! Nasi kimya kama tumelishwa limbwata vile! Yangu macho
     
  6. QIDAQA

    QIDAQA Member

    #6
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    With the kind of people we have in the GOVT na uzembe wao we should expect more of this crap
    people are dying,
    loss of property
    psychological effects on kids,
    starving women and childre
    what kind of generation are we trying to build?
    we should blame nobody when the time to reap comes.
    "LETS HAVE A SERIOUS GOVERNMENT IN PLACE.
    A GOVT THAT WILL TRY TO USE ALL THE EXPERTS WE HAVE HERE TO MAKE THINGS RT.
    A GOVT THAT HAS THE INTEREST OF THE PEOPLE
    A GOVT THAT SHALL BE RESPONSIBLE FOR EVERYTHING THAT HAPPENS
    A GOVT THAT CARES FOR THE COMMON MWANANCHI"
    if i continue i might wep
    gotta go
    sob!sob! sob!
     
  7. A

    Aine JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nami nimeisikia hiyo taarifa ya Bonge, utumbo hadi leo? yaani hadi mwili unasisimka, poleni jamani ndg zetu wa Gongo la Mboto, Mungu awape uvumilivu na kusahau
     
  8. m

    mzambia JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 866
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Lkn ndiyo serikali yetu hii tutafanyaje? Tulipewa nafasi ya kuiondoa madarakani mwaka jana tukakataa na sasa waache tu watukomeshe
     
Loading...