Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabomu na vituko vyake...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by nziriye, Feb 17, 2011.

  1. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Nianze kwa kuomba r.i.p kwa marehemu wote wa mabomu gongo la mboto ,na majeruhi wawahi kupona mapema,but kweli vita mbaya yani ktk kimbia kimbia kila mtu kuokoa roho yake kuna mama mmoja amejikuta kabeba mbwa badala ya mtoto akafika jet -corner ndo kutahamaki kaacha mtoto,wengne wakimbia uchi,na sidiria,chupi,na tight,boxer...jamani eti ktk vita huwa kuna matukio yepi mengne ya kuchanganyikiwa yanayotendwa na wahanga
     
  2. g

    geophysics JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wewe unaleta utani kwenye matatizo.... Si vema kwa leo...msiba ni jana wengine hawajui wenzao wako wapi... Hivyo kwenye hili utani tuuweke kando kwanza...
     
  3. P I M

    P I M Senior Member

    #3
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ukikuwa utaacha
     
  4. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    my Lord Jesus!!
     
  5. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kama uymekosa cha ku post ni vema ukakaa kimya acha ukuandika upuuzi ktk matatizo!
     
  6. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    yani humu jamii forum kuna vituko sana ,yani mtu mmoja akitoa comment flani mijitu mingine inajidai inafata mkondo huo huo ,badilikeni jamani ,stand by your own legs ,i knw tatizo limetokea then who should be blamed me or your irresponsible leaders,okey mpende kuwa wakwanza kuwa source of changes na si kufwata mkumbo wa mawazo ,hyo si great thinker
     
  7. L

    Leornado JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuna vikongwe wameonekana wakikimbia kama vile vijana wa miaka 15 tu. Kwenye vita hata mgonjwa alie mahututi hupona kwa mshtuko.

    RIP marehemu wote na majeruhi poleni.
     
  8. M

    Mkare JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :A S thumbs_down:
     
  9. v

    vickitah Senior Member

    #9
    Feb 17, 2011
    Joined: Jun 18, 2010
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aisee embu fanya mpango wa kutafuta cha kuongea mkuu.. serious issues hazihitaj utani aisee!!
     
  10. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu,
    Unajua maana ya jokes?
    Tafadhali, taifa liko kwenye msiba ambao haijulikani kama umeisha au bado unaendelea, tafadhali sana usitufanye tukutukane matusi makubwa makubwa.
     
  11. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kijana wahangwa hatufurahii kiukweli !!!!!!!!!
    nakushauri uombe radhi
     
  12. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hii ni section ya jokes so sion cha ajab!
     
  13. loveness love

    loveness love Senior Member

    #13
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh watu wengine bana sijui wanakosa ...............
     
  14. Amlima

    Amlima Senior Member

    #14
    Feb 18, 2011
    Joined: Jun 13, 2009
    Messages: 142
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Msameheni jamani, watu wengine vichwa vyao ni shek wel b4 uz, mi sijaona logic ya anachopresent. Ingekuwa vp siku angeugua halafu mwingine anamletea jokes juu ya ugonjwa anaougua?.
     
  15. b

    bakarikazinja Senior Member

    #15
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Msameheni hajui kama amekosea bado mdogo baba yake ndio kamrejesta humu kwenye jamvi
     
  16. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    its okey kama ntataniwa,ina mana haujawahi kwenda msibani ukakuta watani wa jadi wanataniana na watu waliofiwa au?mbna hapo hauhoji ?au ndo unayesupport tu hoja without arguments ambazo zina-sound,nipo ktk right venue ,so kama hupendi kuchangia then its better ukaenda jukwaa la hoja na mambo mbalimbali,jamii intelligence, n.k ,nawasilisha.
     
  17. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    haya bwana bakari unayejidai u mkubwa,bt kumbuka kuwa ukubwa wa pua si wingi wa kamasi,unaweza ukawa na bichwa kubwa bt kikawa ni empty head,na inawezekana unayedhania ni mdogo akawa mkubwa zaidi yako kimwili hata kiupeo ,so watch out before you talk.
     
  18. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #18
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    D u Nziriye upo sahihi kabisa huu ni ukumbi wa Jokes asiyeweza aende akafungue Jukwaa la siasa au International au tumuombe MOD afungue JF Rambirambi iwe sehemu ya huzuni tupu, Iran Libya Gongo la mboto, Mbagala, MV Bukoba nk
     
  19. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    na wewe inabidi utuombe radhi watu wa lugha hapo red. ilitakiwa isomeke "wahanga"
     
  20. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nashukulu kama ulielewa namaana gani !!!!!!!!!!
    Maana nimechanganyikiwa shemeji yenu leo cku ya tatu cmuoni !!!!!!!!!!1
     
Loading...