Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabomu Gongolamboto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mutta, Jan 19, 2012.

  1. Mutta

    Mutta Senior Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi juzi yalitokea mafuriko jijini Dar na Serikali imejitahidi kuwatafutia viwanja MABWEPANDE ili wanaokaa mabondeni wakae sehemu salama.Lakini watu waliobomokewa nyumba wakati wa MABOMU YA GONGOLAMBOTO mpaka sasa viwanja havijapatikana na nyumba hawajajengewa kama Serikali ilivyoahidi ikidai eneo lililo patikana lina mgogoro(je mabwepande haikuwepo?).Kibaya zaidi hata wale waliosababishiwa VILEMA serikali haijawafidia kama ilivyoahidi wengine wanaishi maisha ya shida kwani Walivunjika MIKONO,MIGUU ,MIGONGO nk. hawana mahitaji yao ya kila siku.Serikali yetu inashangaza sana hasa inapochelewesha kulipa watu wakati pesa nyingi ilichangwa na taasisi mbali mbali.Wana jf tufanyeje ili serikali iwalipe watu wa GONGOLAMBOTO?
     
  2. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Watakwambia pesa zimetumika kwenye maadhimisho ya 'miaka hamsini ya uhuru' wao!! On a serious note...... serikali ya jakaya ina mchezo mchafu sana, mpaka leo kuna wananchi hawana makazi na serikali imetulia tu ilhali ni viongozi hao hao na uzembe wao ndo wamesababisha maafa ambayo ni dhahiri kabisa yangeepukika!! Mpaka wananchi watakapoelewa maana ya people's power ndipo watakapoiwajibisha vilivo!!!
     
  3. Mutta

    Mutta Senior Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wa Goms wanateseka sana.wamekaa kwenye mahema karibu miezi 11.Serikali ya JK haieleweki bana.Fikiria mtu kavunjika mguu kabisa amewekewa vyuma hawezi kufanya kazi,angepewa chake angejipanga.Sasa anatamani kufa
     
Loading...