Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabomu G'mboto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ados, Feb 27, 2011.

  1. A

    Ados Senior Member

    #1
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana JF naomba mnipe mafafanuzi kuhusu misaada inayotolewa kwa wahanga wa mabomu ninani hasa walengwa maana kuna wengine nyumba zao zimepigwa mabomu lakini watu hawa hawajapokea hata kipande cha mhogo wakukanga au ndio kufa kufaana
     
Loading...